UPdate Firmware Online cho Sony Ericsson UIQ

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi thienthancuaquy, 13 Tháng tư 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Bác muốn có R5 (thật ra đó là bản bà con nói ổn định nhất. Bản R6 mới là bản mới nhất) thì ra Service cho tiện và an toàn...
  2. johan

johan Thành viên

Được Like:
    7
    Mình vừa update len duoc R5 cho P910i mất 1h15' với đường truyền FPT Style, có bác nào cho biết update firmware có tác dụng gì ko vậy?
  3. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Theo kinh nghiệm của 1 số bác đã update firmware, thì firmware mới có tác dụng làm máy chạy ổn định hơn...
  4. Pointed

Pointed Thành viên

Được Like:
    2
  5. teppy

teppy Thành viên

Được Like:
    0
  6. Pointed

Pointed Thành viên

Được Like:
    2
    Got it, cám ơn rất nhiều, mình đã down ban 13.7b, update không còn vần đề disconnect deskstand như trước kia nữa, nhưng bản fw vẫn là R5A02. Dùng DSS-25 + ADSL mất 30'. Bản fw này có thêm phần DEMO co thể dùng để xả pin trước khi nạp lai vì nó chạy liên tục =D>
  7. tera

tera Thành viên

Được Like:
    0
    - Có ai cài cái UpdateService_Ins trên win 2003 chưa, mình cài toàn bị báo lỗi bựa quá.!!
  8. teppy

teppy Thành viên

Được Like:
    0
    không cài được trên win2003 đâu bro ơi.
  9. nguyen121079

nguyen121079 Guest

Cám ơn các bạn nhiều. Mình đã upload FW mới rồi nhưng sao chỉ có R4A10 thôi. Mong các bạn chỉ giáo tiếp nhé. Thanks alot.
  10. cuongbeo

cuongbeo Thành viên

Được Like:
    1
    Chào các bác.
    Em đang dùng P900 đã up lên P910a. Vừa rồi nghịch dại cài KPD 2.1 cr**k máy reset liên tục kô khởi động được. Pó tay không hardreset lại được nên phải up lại FW nhưng mấy bản FW cho P910i chỉ khởi động rồi treo luôn nên phải up lại bằng FW P900 R5B02. Có bác nào có bản FW của P910a hoặc tương tự để cài được kô. Em đang bí quá vì contact với lại nhiều dữ liệu em đang để trong thẻ (em đang dùng thẻ 512) P900 ko nhận được. Có đại huynh nào có cách nào để update FW hay để máy nhận thẻ 512 được ko? (Em chỉ có cable DCU-11 thôi). Rất mong các huynh đệ giúp đỡ. Em xin chân thành cảm ơn.
    P/S: Em ở Hải phòng đã mang máy ra 1 số cửa hàng ở Hải phòng rùi nhưng kô làm được. Mong các bác giúp với. Cảm ơn nhiều nhiều!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.