Ưu và nhược điểm của SH03A(907i)

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi masterfight, 3 Tháng ba 2009.

1. sev7en8

sev7en8 Thành viên

Được Like:
    39
    Bac điều kiện thế còn gì. Bác Huy động anh em trong box làm buổi Offline đi ko sắp đến hè rồi <:-P
  2. masterfight

masterfight Thành viên

Được Like:
    1,310
    thì có bao nhiêu đổ dồn về sharp hết mà bây giờ phải đi xe đạp đây này hehe
    mà bác huy động đi em chỉ biết có một người thôi làm buổi offline chắc vui lắm đó
  3. lvtuan

lvtuan Thành viên

Được Like:
    36
    Bro này cầm 2 cây hàng khủng mà chỉ để làm thế thôi thì hơi phí, thôi bán rẻ cho mình đi :">
  4. jansen

jansen Thành viên

Được Like:
    257
    bác ơi chụp vài tấm hình post lên đê. e vẫn chưa tin là vượt qua đc huyền thoại 903sh đâu :D
  5. banhbaochien

banhbaochien Nick Vi Phạm

Được Like:
    105
    màn hình cảm ứng chỉ sử dung được vào chức năng nghe nhạc,chụp hình,xem video,xem hình chứ không sử dụng được để truy cập đến mọi chức năng của đt như các đt thông thường khác

sao kì thế bác, bữa xem đoạn video thấy nó cãm ứng đầy đủ lắm mà
  6. SIM-MINHU

SIM-MINHU Super Moderator Staff Member

Được Like:
    2,635
    Thêm một cái xấu tính của em nó là khi vừa chào đời là khuôn mặt Em nó còn bé hơn anh em của nó.

Màn hình nhỏ
  7. trinhbacuong

trinhbacuong Thành viên

Được Like:
    389
    :-sMàm hình của nó 3.0'' bằng sh906i nhưng thật sự là xem phim trên nó phê hơn 906i nhiều.nghe nhạc thì cũng same same nhau. Nhưng khi xem video thì mới thấy được am thanh của nó thật sự là khủng.
    Mà cái thằng này mới dùng mấy hôm mà đã bầy đặt nhận xét rồi vọc cho nó chán đi rồi hãy nhận xét. Mà anh khuyên chú nên bỏ cái bảo mật ấy đi. Phiền phức lắm. Nhỡ may thằng nào lấy trộm máy của chú thì còn để cho nó dùng chứ. Ko thì nó mất công lấy máy của chú về lại để đó ngồi nhìn và cười àh
    Hôm nào đổi lấy sh906i của anh không? xem nó hơn được bao nhiêu. heeeeee
  8. 6543210

6543210 Thành viên

Được Like:
    205
    em cũng muốn off lắm chỉ vướng ngày nào cũng học lu bù, kể cả chủ nhật :|
  9. levin

levin JMP Top Contributor

Được Like:
    2,514
    Người ta có ý kiến của người ta thì kệ người ta, người ta xài qua rồi, review cho bà con biết chút thì chết ai mà nói khó nghe thế? box này ko muốn có những người nói năng vô ý thức, chảnh chọe đến như vậy.
    masterfight and trinhbacuong like this.
  10. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054
    trời ơi, PS tính múc em 03A này. Hjx hjx, chắc phải chờ 1 thời gian nữa xem sao. Thật may mắn khi nhìn thấy topic này :D
    masterfight and Fall1412 like this.