Vài tấm hình review thực tế em SH-04A

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi tommycat, 15 Tháng ba 2009.

1. Jikikatoji

Jikikatoji Thành viên

Được Like:
    4
    Cho em hởi là tại sao em cắm tai nghe vào chỉ nghe đc một bên tai vậy ah?
  2. bad_guy174

bad_guy174 Thành viên

Được Like:
    109
    vì tai nghe đã hư 1 bên!!:D
  3. Jikikatoji

Jikikatoji Thành viên

Được Like:
    4

Haizzzzzzzzzzzz, vậy thì em hỏi làm gì. Test thử 2 tai nghe, 1 tai nghe ko biết của gì và 1 tai nghe Ipod. Lúc đầu cũng tưởng tai nghe hỏng nhưng cắm lại vào Ipod vẫn nghe bình thường.:25:
  4. zzalizz

zzalizz Thành viên

Được Like:
    0
    bác nà trả lời hộ em câu này với !:(
  5. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    file gif chép bằng SDUP có sẵn trong box nha bạn...ko cần đổi tên......
    Máy bạn là máy gì.......themes custom cho DOCOMO phải tuỳ từng đời máy......
    Ko dùng video clip làm nhạc chuông dc.....nhạc chuông DOCOMO là dạng MLD
  6. zzalizz

zzalizz Thành viên

Được Like:
    0
    máy của mình là sh-04a ! mình đã xài sdup ! nhưng chỉ để mục chứa gif thì ko hiện gì chỉ thấy hiển thị đc mp3 và wma thôi ngoài ra các thể loại khác chỉ đến thư mục chứa là ko hiẻn thị đc gì
    hay là mình dùng xai phiên bản sdup nhỉ ? bạn có thể úp hộ hoặc tìm hộ mình bản chuẩn nhất đc ko ! mình đã lê la các topic down nhưng chỉ có 1 cái là xài đc với win 7 còn lại toàn lỗi !:21:
  7. hlan

hlan Thành viên

Được Like:
    0
    Mình mới mua máy 2hand để vọc.
    Mình đọc hết 15 trang rồi, học hỏi dc nhiều cái hay lắm. Mình còn vài vấn đề chưa giải quyết được. Bạn nào có dùng qua giúp mình với.
    -Mình nối máy với PC thì nó hiện ra chữ Menu và USB. Mình chọn USB thì hiện tiếp USB mode setting.
    Nó hiện Communication mode và microSD mode ( máy mình chưa gắn thẻ nhớ ngoài). và MTP Mode ( chữ chìm)
    Mình báo vào mục nào để kết nối dt với PC , mình muốn lấy hình trong máy ra PC.

-DT mình đt gọi đến, tn gửi đến nó ko có nhạc. nó toàn rung ko à. ( Dù rằng máy mình chưa gắn thẻ nhớ, mình nghĩ nó cũng có sẵn nhạc chuông trong máy chứ, kiểu như Sony, Nokia này nọ á.)

Mình chưa kết nói được dt với PC nên chưa hỏi nhiều được. vì chắc còn nhiều thứ mình chưa biết nữa.
    Bạn nào từng dùng qua giúp mình với nha. Tks các bạn nhiều.
  8. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    Bạn phải có thẻ nhớ, copy ảnh vào thẻ nhớ rồi kết nối theo mục MicroSD mode mới chép dc.
    Bạn có thấy biểu tượng lạ trên màn hình ko?, vào Settings/Profiles để chuyển máy về Profiles Normal nhé
    hlan thích bài này.
  9. hlan

hlan Thành viên

Được Like:
    0
    Cho đến hôm nay mình mới chép nhạc, chép hình được cho dt rồi.

Nhưng còn về khoảng chọn nhạc chuông dt, nhạc tin nhắn, chọn theme mình ko biết làm sao.
    Giúp mình với nhe. Cám ơn bạn nhiều.
    Àh quên. SH-04A k thể tự phát tiếp những bài hát tiếp theo nhỉ? Mình thấy nó hát xong 1 bài là stop hic hic.
  10. thanhbinhclick

thanhbinhclick Thành viên

Được Like:
    18
    Khoản nhạc và hình bạn dùng SDUP để sync vào thẻ nhớ, lúc đó mới play nhạc liên tục được.
    Còn nhạc chuông, themes bạn vào setting mò phần customize thì phải, lâu ko xài docomo nên không nhớ rõ lắm
    hlan thích bài này.