Vài tấm hình review thực tế em SH-04A

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi tommycat, 15 Tháng ba 2009.

1. hlan

hlan Thành viên

Được Like:
    0
    Uh, mình dùng SDUP để copy nhạc tiếng, video vào máy á. Nhưgn chỉ toàn xem được 1 bài ko hà. Kko biết mình có làm sai bước nào trong quá trình dùng SDUP để đưa dữ liệu vào máy không nữa.

Đổi mình hình nền, mình tìm vòng vòng trên mạng cũng ko có thấy.
    Chỉ thấy mn ghi kisekae = thémes thôi. Mà mình bấm tới bâm lui chả thấy có ji thay đổi. hic.
    Chỉ đổi được màu sắc : hồng, xanh, trắng đen ở mục Color setting ji ji á.
  2. thanhbinhclick

thanhbinhclick Thành viên

Được Like:
    18
    Có thể sdup bạn sync sai thư mục nhạc và video.
  3. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    Muốn nghe liên tiếp các bài hát có 2 cách
    1. Khi bạn chép nhạc m4a vào máy rồi, trước khi play bấm submenu rồi chọn continous player thì máy sẻ tự đông next bài cho bạn

2.Cách này dùng cáp usb chọn mtp mode trong máy kết nối window mediaplayer rồi bấm vào tab synx kéo thả nhạc mp3 vào rồi start sync cách này thì nhạc sẽ nằm sẳn trong thư mục music luôn.

Đối với máy sh04a đời củ này nhớ kick mtp mode thì mới chép nhạc đu7oc.
    hlan thích bài này.
  4. taiwin

taiwin Thành viên

Được Like:
    111
    mấy đời cao hơn thì sao nhể dòng b, c.......?
  5. hlan

hlan Thành viên

Được Like:
    0
    Mình làm được rồi. Tks bạn nha.

Còn về hình nền á. Sao mình chỉ có thể chọn hình trong mục CAMERA thôi à. Những hình mình copy từ PC sang thì nó nằm ở mục hình ảnh, nhưng lúc chọn hình để làm ảnh nền thì nó ko hiện ra folder mà mình copy từ PC sang, mà nó chỉ hiện mục hình ảnh có sẵn trong máy (camera), nó ko hiện sang mục thẻ nhớ.
  6. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    Bạn dùng sdup chép hình từ pc sang cái still image hoặc camera DCIM cũng đu7o5c.Rồi set hình nền thì copy hình từ thẻ vào bộ nhớ máy rồi set thôi
  7. hlan

hlan Thành viên

Được Like:
    0
    ĐT Sony của mình bị hư nên dùng lại cái SH-04A với sim mobi thì mình bó tay luôn.
    Mình ko thể gọi và nhận dc cuộc gọi.

Người khác gọi đến thì lỗi báo trên máy người khác là " ĐÃ BỊ TỪ CHỐI"/ "Số dt qk vừa gọi hiện ko ll dc, xin quý khách vui lòng gọi lại nhau"
    Nhung nt dc binh thuong.
    Giup minh voi
  8. yukorin

yukorin Thành viên

Được Like:
    130
    bác chuyển sang gprs/gsm là ok
  9. hlan

hlan Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đã dẹp cái dt này gòi.
    Nhưng giờ đem ra xài lại.. gọi đi, nt đi và nhận dc tn. Chỉ KHÔNG THỂ NHẬN ĐƯỢC CUỘC GỌI.
    Người ta gọi tới nó cứ TỊT một tiếng rồi máy mình báo có 1 cuộc gọi nhõ. MÌNH ĐÃ CHUYỂN SANG GSM rồi ạ bạn.
  10. yukorin

yukorin Thành viên

Được Like:
    130
    thữ reset all xem sao , ko đc thỳ thay sim , sim unlock khác thử xem