Thảo luận Vấn đề sóng-nhà mạng của JMP(DOCOMO + Softbank)

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi fan_ryu, 8 Tháng năm 2009.

1. trungdungjp

trungdungjp Thành viên

Được Like:
    21
    Báo cáo pà kon cô bác là hôm 23/8 vừa rồi em cũng bỏ công làm chuyến xuyên HN. Chỗ bực nhất vẫn là đoạn nhà hát lớn. Nên 10h sáng em phóng xe qua Nhà hát lớn, dừng xe lại rút điện thoại ra. Không out,tiêop tục đi vòng quanh khu đó 20 phút sau mở ra, Out, tắt máy và bật lại, Có sóng.
    11h em qua láng hạ không thấy động tĩnh gì, sóng sánh vẫn bình thường, khoảng 12 vòng về cầu giấy và lên hoàng quốc việt lúc này nóng quá vào làm bát phở. Rút điện thoại ra alo vẫn vô tư.
    hết.
    mệt.
  2. haigaru

haigaru Thành viên

Được Like:
    47
    vẫn out như thường......
  3. 112011

112011 Thành viên

Được Like:
    5
    ở láng hạ chỗ cầu TRung Hòa out ác mà anh
  4. MuaBanBDS

MuaBanBDS Thành viên

Được Like:
    8
    hix, nghe các bác HN thấy mà mê, con 922sh tháng 6/2008 của mình để yên một chổ ngay Q3 TpHCM mà cũng mất multi, out song ngày 2 lần, lấy sim ra mồi mới lên, rõ chán
  5. LaMode

LaMode Thành viên

Được Like:
    23
    cố lên, cố lên, để làm sao mà A em yên tâm dùng đi nào! măm măm
  6. vodaphone

vodaphone Thành viên

Được Like:
    94
    cóa sau khi nhắn tin với em yêu đang gửi thì tự out roài sau đó là "yes - no" 920p :D:D:D
  7. Jiankeen

Jiankeen Nick Vi Phạm

Được Like:
    2
    out sóng là hên sui rồi ^ ^....đang sài 922sh ..out ở q8....phạm thế hiển..tắt mở lên lại thôi
  8. thanh_cong

thanh_cong Guest

tuỳ chỗ thôi em ạ thử mang sang gia lâm out xong bật lên xem có không
  9. moonblack29

moonblack29 Thành viên

Được Like:
    3
    kiểu gì vậy nè em thử rùi mà được bác các bác à, em đang dùng 932sh giúp em với
  10. trinhbacuong

trinhbacuong Thành viên

Được Like:
    389
    mình thấy nếu ở HN thì lên dùng vina....tuy bị out ở nhiều chỗ hơn mobi nhung đc cái là tắt máy đi bật lên là có sóng luôn...còn mobil thì ít điểm tắt đi bật lên đc hơn...còn ở quê thì nên dùng mobile hơn vì sóng khoẻ hơn...mình đã test thử với 922sh,921P,923sh và 930P....