Video Sharp 904 unlock in China, không biết thật hay giả?

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi natvnau, 15 Tháng chín 2007.

1. hunitori

hunitori Thành viên

Được Like:
    108
    Cái đó là roaming rồi, thằng đó lúc bỏ sim vô đâu có cho mình thấy cái him China Mobile đâu.. Nhưng số gọi đến và nhắn tin là +86 -> china mobile. nếu làm giả thì phải có 2 người 3 máy.
  2. quocbao1982

quocbao1982 Thành viên

Được Like:
    291
    Thông tin hot vậy mà sao kô thấy Mod MinhHoang có ý kiến gì hết vậy? Cả bác nemo nữa, thấy mấy bác cũng wan tâm mà, nhữg vấn đề như vậy rất cần mod MinhHoang lên tiếng đó. Chia sẽ với nhau đi chứ
  3. conan05

conan05 Thành viên

Được Like:
    65

Nhưng tại sao nó lại có cái này nhể :-/
  4. toan3000

toan3000 Thành viên

Được Like:
    0
    Nếu theo như hình này thì chắc chắn là đang roaming để thực hiện cuộc gọi đó. Có thời gian mình cũng xài roaming nên biết. Mình xin giải thích như sau:
    _Thứ nhất: theo mình nhớ lúc mình xài roaming của thằng Vịt teo hay Vina mình cũng đc cấp 1 số có đầu số +98 và +90, làm sao thì mình wên mất rùi
    _Thứ hai: Nếu đúng như trong hình thì đây chắc chắn là roaming vì có hình cái valy ở góc trên bên trái. Cái này mình dùng rồi nên bik.
    _Thứ ba: Khi mình roaming mạng thằng nào thì sẽ hiện info thằng đó lên trong mục Network information nên ko lạ như bro @conan05 nói đâu nhé

Tổng kết: anh em cứ bình tĩnh, hiện giờ mình chắc chắn là chưa có ai giải mã đc 904sh đâu. Lâu lâu có thằng nào rảnh tung tin giật gân vậy thôi :D.

Mình đang thủ 1 em 904sh đây, cũng hi vọng em nó sẽ sớn đc unlock!!!
  5. conan05

conan05 Thành viên

Được Like:
    65
    Theo thông tin mới của bác ấy thì tương lai khá mù mịt :( Hãy cầu nguyện
  6. bokho_khoaitay

bokho_khoaitay Senior Member

Được Like:
    92
    Hãy hài lòng với những gì mình đã có :D
  7. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Bác H đang bận chuẩn bị cưới vợ các bác thông cảm nha :D
  8. onelove2711

onelove2711 Thành viên

Được Like:
    685
    Hế em kô biết xin lỗi các pro nha.em đính chính lại ngay.Chúc mừng bác Minh Hoàng :D :D
  9. buiqtrung

buiqtrung Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bác H mà bác Hero@ nói đây là bác Minhhoang đó pro ơi.
    Chúc mừng bác Hoàng cưới dc vợ đẹp( đẹp thiệt mòa,e thấy roài):D=D>
  10. conan05

conan05 Thành viên

Được Like:
    65
    Tình hình là không biế mod đãi ở đâu nhể? Nếu đãi ở H.A thì có lẽ mod nên bao một con Aero Space cho mem ra đó rữa tâ cô dâu chú rể hén :D