Video Sharp 904 unlock in China, không biết thật hay giả?

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi natvnau, 15 Tháng chín 2007.

1. trungvasc

trungvasc Guest

hờ hờ, tin này cũng vui chả kém tin 904sh unlock dc. hè hè, bác hoàng nhà ta đã unlock dc 1 cô rồi.....:D:D:D
  2. anhbanchim

anhbanchim Thành viên

Được Like:
    10
    Khi nào unlock được cô dâu nhớ chia sẻ kinh nghiệm cho anh em nha Bác minhhoang:D :rolleyes: =D>
  3. conan05

conan05 Thành viên

Được Like:
    65
    Ặc, mấy bác kì wá nha, vụ unlock đó bác mod nhà ta chắc hok chia sẽ đâu :D

@trungvasc : chưa unlocked full bác àh, mới có unlocked multimedia thui :D, chừng nào cưới xong rùi động phòng thì lúc đó sẽ full :D :p
  4. sv_ngheo

sv_ngheo Thành viên

Được Like:
    77
    Chưa biết chừng nay mai bác Minhhoang lại vào đây lập topic hỏi:
    "Anh em nào đã unlock thành công Sharp Wife v1.0 cho hỏi vặn nhỏ volume ở đâu???"

Và anh em vào tư vấn:

Bác vào MENU/ Thu Nhập / Đưa hết là tự khắc volume sẽ được vặn nhỏ !!
    Khi nào bác muốn tăng volume thì vào MENU/ Chi tiêu / Quỹ đen là tự khắc volume tăng to.

Khà khà, đùa chút thôi đừng bác nào giận, đang chờ tin 904 đùa cho vui chút chút !
  5. conan05

conan05 Thành viên

Được Like:
    65
    Có hai nút vặn volume lận bác SV ui, bác muốn nút nào :p
  6. levin

levin JMP Top Contributor

Được Like:
    2,514
    Pó tay bác lun :) Bác Hoàng đừng giận ae nhá ! :D
  7. trungvasc

trungvasc Guest

hì, bác Hoàng đừng giận nhé, anh em thì ai khi yêu chả mày mò crack và unlocl thử..., có cái là của ai người đó tự unlock lấy nhé, chứ đừng nhờ, kẻo như unlock sharp thì bác Hero nhà ta chết chắc ...khà khà
  8. conan05

conan05 Thành viên

Được Like:
    65
    Hehe, trong lúc chờ đợi unlock hàng hịu, anh em giỡn thui nghen. Có gì mod bỏ wa nha :D
  9. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Cảm ơn các anh em nhé! Trên Forum đang xảy ra chuyện không vui.. chuyện vui của mình nếu anh em có ý chúc mừng, chỉ nên post trong topic này [không lập new topic] để tránh sự chú ý! Cảm ơn anh em rất nhiều!
  10. hoang_lan

hoang_lan Thành viên

Được Like:
    15
    Chúc mừng bác chuẩn bị "đeo gông vào cổ nhé" khi nào vu quy xong bác post bài Unlock 904Sh nhé,anh em GSM đợi tin bác lắm đó.
    minhhoang thích bài này.