Viettel không tôn trọng khách hàng

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi giangnbvms, 12 Tháng một 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Thật khó hiểu bạn đang đọc cái ji, tôi nói chuyện quyền lợi khách hàng mà bị cho là "chửi bới hay nhiếc móc"... bạn bị ảo tưởng hoá mạng VT rồi con người VT, có ai nói ji đâu nào... ai cũng người VN hết.
  2. salem2501

salem2501 Thành viên

Được Like:
    402
    Nếu mình hiểu sai thì cho mình xin lỗi nhé, ý bạn là VT làm như vậy là gián đoạn, là "chơi" KH? Như mình nói ở trên, việc thay đổi chỉ để quản lý tốt hơn, KH được chăm sóc tốt hơn đó chứ. Nếu truy cập ko được, gọi theo số tổng đài, bên mình hướng dẫn config 2' là đã truy cập đc rồi. Như vậy chắc cũng ko ảnh hưởng quá nặng đúng ko ạ? :)
    Mình không ảo tưởng hóa VT đâu bạn ạ:)) Mình đủ tỉnh táo đấy. Mình vẫn đồng ý với những điểm mạnh của từng mạng đấy.
    Thôi nếu mình nói sai thì xin lỗi bạn. Ko bạn lại giận mình >:D<
  3. salem2501

salem2501 Thành viên

Được Like:
    402
    Mình không đổ oan đâu. Bạn search lại tất cả các bài bạn post về VT xem cách bạn "góp ý" thế nào? Bọn mình hoan nghênh tất cả ý kiến đóng góp nhưng thiết nghĩ, 1 câu theo đúng tinh thần đóng góp, bọn mình cũng vui, dịch vụ cũng hoàn thiện hơn thì không khó bạn ạ.
  4. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    1. Mong mọi người sử dụng từ ngữ lịch sự, nhã nhặn, tôn trọng nội quy forum.
    VD:
    - "Cẩn thận tiêu đề bài viết của bạn đang đụng chạm vịt teo kẻo bác viettel telecom đe dọa xóa bài mà không báo trước . Ở đây không có tự do ngôn luận đâu ,chỉ được nịnh thôi ,không được quyền lên án chất lượng dịch vụ đâu" ? Bạn dựa vào đâu mà nói thế? , Tự do ngôn luận nhưng phải tuân theo nội quy !
    -"Tôi bị thằng medianet chơi 1 lần rồi, hiểu lắm...." - thằng??
    2.
    cái này là đang cố tình làm rối chuyện chứ không phải góp ý ?
    3. Mong mọi người hãy đóng góp trên tinh thần đóng góp, phản ánh, bình tĩnh, hạn chế việc bức xúc quá làm đôi bên khó hợp tác.
    Sai, đúng, đúng sai là chuyện thường, hãy cùng nhau góp ý để phát triển, đừng quá thiên về "chỉ trích", hạn chế đi lệch hướng. Cám ơn những ai đó đã đọc !
    salem2501 thích bài này.
  5. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Tôi nghĩ vấn đề chính của chủ topic cũng đã đc các bạn viettel giải quyết, 1 ngày cố tranh thủ vài phút vào forum để thư giản xả stress, càng đọc càng thấy nặng nề hơn. Tôi close topic ở đây, mọi thắc mắc các bạn có thể pm cho tôi nhé!
    salem2501 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.