Thảo luận Viettel. nói theo cách của bạn, cướp tiền thao cách Viettel

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi manhcuongtc, 6 Tháng chín 2012.

1. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    Bạn là ai ở đâu thì cần gì phải công khai nữa, để bạn nguy hiểm là đủ hiểu rồi
  2. GSMru

GSMru Thành viên

Được Like:
    2
    chính bạn đang tỏ ra nguy hiểm 1 cách ngớ ngẩn đấy, không ngờ viettel tìm mọi cách để bịt miệng thiên hạ
  3. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    ;)) bịt miệng ai bạn. Chán hẳn. Đừng tưởng tôi xóa là tôi ko biết bạn.
  4. GSMru

GSMru Thành viên

Được Like:
    2
    biết thì ăn thịt tôi à? tôi nói có đúng không? Viettel càng ngày càng xuống cấp, diễn đàn nào cũng thấy phàn nàn viettel nhiều hơn mạng khác. Phản ánh thì tìm mọi cách để bịt miệng, quá sợ viettel rồi
  5. saiback

saiback Thành viên

Được Like:
    0
    Ủa, lâu vậy mà chưa có kết quả ợ?
  6. Zjttrjck

Zjttrjck Thành viên

Được Like:
    53
    Ợ ! Mình cũng là mem lâu năm của viettel, trước thì không sao ? Nhưng 2 nam nay thấy nản luôn, viettel xuống cấp quá rồi, hiz.
  7. tuânnh_130695

tuânnh_130695 Thành viên

Được Like:
    0
    Minh dang dung viettel thay van binh thuong ma!
  8. RyuHysaku

RyuHysaku Thành viên

Được Like:
    4
    ''
    vấn đề là 3 tháng cùng lưu lượng sử dụng!
    tháng 7 ~ 750k tháng 8 ~ 70k tháng 9 sùng được 10 ngày thì ~ 600k!
    đấy là vấn đề tôi quan tâm lúc này!!!!!!!!!!!!!!!!!''
    Hình như cách tính cước này là cũng giống bên Mobi thôi . Cứ khi nào gửi Bill về thì đó là số tiền chính xác cần đóng . Mình thì có khi gửi bill cũng k quan tâm . Khi nào bị chặn 1 chiều mới tà tà đi mua card . Cách tính như vậy không sai đâu bạn . Máy tính làm việc - nếu nhân viên ghi thêm nhân viên cũng chẵng được lợi lộc gì mà làm vậy .
    Và như những gì bạn đã nói . Mong bạn sửa lại cách nói chuyện và cả một lời xin lỗi đến Viettel .
    Bạn nói 3 tháng dùng ngang ngang nhau ~ thì mình thấy tính như vậy cũng không sai . T7 : 750k , T8 + 10 ngày đầu T9 670k cũng ngang ngang nhau thôi :D Mà bạn cũng nói bạn sữ dụng ít lại mà . Gọi điện k đến 2p , Nt chỉ khoảng 20k :))
  9. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    Chuẩn chứ bạn,dạo đầu mình mua 0124, thấy rẻ ra quán mua cái Uzone 091 về làm số chính luôn
  10. manhcuongtc

manhcuongtc Thành viên

Được Like:
    1
    từ 25 tháng 8 dến 6/9 mình gọi không quá 10 cuộc mỗi cuộc không quá 2 p! nhắn tin vài cái giỏi thì 20k
    trích dẫn thì đầy đủ nhé! chán không muốn nói không anh chẳng cho chu 1 lô gạch rồi! anh check cước trên vietteltelecom nhá

admin đóng topic này đi! quá mất niềm tin với VT rồi! [-X