VnPDCE - Chung sức I (lần I): Tra danh bạ điện thoại cố định

Thảo luận trong 'Chung Sức I - VnPDCE' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 18 Tháng tám 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyenducthao

nguyenducthao Thành viên

Được Like:
    404
    theo mình biết thì chỉ symbian thôi. tác giả hình như ko có ý định cho windows mobile. vì dữ liệu đụng chạm đến 54 thành viên nữa nên mình nghĩ hơi khó.
  2. tichau

tichau Guest

Còn cái vụ biển số xe và Idd code bữa trước em có nói anh Hiếu rồi.Nó bị trùng số 011 biển số của Cao Bằng và Idd code của Canada,017 là biển số của Thái Bình trùng với Idd code của Kazakhstan,anh fix lại file biensoxe.db nhé.

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

Nếu được thì nên tách Idd và biển số xe ra thành 2 file độc lập trong phần chức năng luôn để khỏi bị trùng :">.

3. nlc

nlc Thành viên

Được Like:
    19
    Đã sử dụng được

Chân thành cám ơn sự giúp đỡ tận tình của MOD ChieuTruc và bạn quanghoa1812 cuối cùng thì mình cũng đã dùng rất tốt trên con N82 và N73 của bạn mình :D
  4. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Cảnh báo:

Số lương du kích ngày 1 tăng nhanh và ngụy trang khéo lắm
    Các bạn có chat yahoo hướng dẫn vui lòng check kỷ nha.
    Tốt nhất là chỉ nên hổ trợ sau khi tôi đã check rồi và send nick yêu cầu đến các bạn (Bro Quanghoa1812 và Nguyenducthao đã hổ trợ tôi trong việc trợ giúp thành viên)

Đặc biêt lưu ý cẩn thận nick yahoo này nlc_gsm (lấy full name là quanghoa1812) đó là một tay trinh sát đặc công mặt dày !
  5. nguyenducthao

nguyenducthao Thành viên

Được Like:
    404
    Đúng là có nhiều người chỉ muốn ngồi mát ăn vnpd ce 2.3.
  6. tichau

tichau Guest

X_X

May mà em làm 2 nick già hú tichaugsm và tichau_gsm để thủ rồi (làm nhưng không xài).Nếu không thì có du kích clone nick của em quá =)) =))=))=))=)).

^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
  7. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Tôi đang chat với hắn nè, có thêm nlc và quanghoa1812 thật cung tham gia nữa

Tôi giao cho quanghoa1812 xử vụ này, tôi out ra rồi

Du kích xin không được thì quay lại mắng quanghoa1812 và out luôn.

Tôi kêu quanghoa1812 post log yahoo lên để anh em xin cho biết
  8. nguyenducthao

nguyenducthao Thành viên

Được Like:
    404
    vụ này vui à nghen. Cố gắng lật tẩy hắn đi các bạn. chắc là tôi phải suy nghĩ lại việc free chương trình thôi.
  9. QUANGHOA1812

QUANGHOA1812 Thành viên

Được Like:
    75
    tanthanh2009 thích bài này.
  10. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Vô đây thấy nói vụ du kích kiếm Key nghe thấy hãi rứa X_X. Mình xin thưa là sẽ không Share key dưới mọi hình thức [-X. Khi nào cần thì mình sẽ trao đổi với MOD sau. Thành thử nếu có ai Fake Nick của mình để chĩa Key thì MOD cứ từ chối hộ nghen.
    PS: À, do có công chuyện phải đi xa nên cái chuyện Off có thể mình không tham gia được, chúc cả nhà vui vẻ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.