VnPDCE - Chung sức I (lần I): Tra danh bạ điện thoại cố định

Thảo luận trong 'Chung Sức I - VnPDCE' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 18 Tháng tám 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tichau

tichau Guest

Được sự ủy quyền của anh Chiêu,tichau post file 66 lên cho các thành viên của dự án :D.

Các file đính kèm:

• 66.db.rar
      Kích thước:
      30.1 KB
      Đọc:
      124
    akaoko thích bài này.
  2. hungMU

hungMU Thành viên

Được Like:
    183
    Rất cảm ơn bạn đã tín nhiệm mình sẽ cố gắng góp sức cùng bạn

Hồi hộp quá không biết dự án gì đây , lần này bạn nào đã chậm tay lần trước thì phải lẹ chân nha :">
  3. tichau

tichau Guest

1 lỗi nhỏ trong quá trình chuyển đổi data.Lẽ ra phải là xyz idd code thì file tra cứu lại là xyz iđ code,idd thành iđ :D.Anh Chiêu fix lại dùm em nha.

Về mã vùng thì bị thiếu vài mã.
    0320 và 0321 của Hải Dương và Hưng Yên.0510 và 0511 của Quảng Nam và Đà Nẵng.0650 và 0651 của Bình Dương và Bình Phước.0710 và 0711 của Cần Thơ và Hậu Giang.0780 và 0781 của Cà mau và Bạc Liêu :D.

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
  4. buivanduc

buivanduc Thành viên

Được Like:
    5
    Tôi cũng tán thành quyết định của các thành viên tại buổi offline đã thông báo.
    những thành quả mà mọi thành viên tạo được cũng nên có chính sách cấp cho các thành viên GSM tích cực tham gia đóng góp những bài viết có chất lương trong Box Symbian 3rd. có vậy vnPhoneDir CE 2008 mới thu được thành quả đáng mong đợi của mọi người trong diễn đàn GSM, mặc dù trước đó họ chưa có cơ hội tham gia cùng các thành viên của dự án vnPhoneDirectory.
  5. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    + Lỗi Iđ là lỗi đánh máy (anh fix nhanh thôi, nhung phải tải lại file 11CE.zip nhé)
    + Các mã vùng kia không thiếu nhưng vì tichau nhập không đúng key nên không ra.
    + Đợi chút anh post hình cho xem

Đó là vì Châu không nhớ qui tắc tổng cộng 12 số hạng đó !
    Để ý anh làm cả chử Việt có dấu và chử việt không dấu để thuận tiện hơn trong việc tra ngược

Các file đính kèm:

6. tichau

tichau Guest

Em nhập kiểu 011 200 000 031 và chuyển phím joystick lên theo kiểu n+1 nên nó không nhận ra.Tuy nhiên em edit lại theo kiểu n+1 luôn rồi :D.

[​IMG] [​IMG]

7. ChiêuTrúc

Được Like:
    11,486
    + Kiểu của Tichau là kiểu made in tichau rồi (nhưng làm vậy thì không logic chút nào).

Đây là file fix lỗi Iđ.
    Các bạn down về, giaả nén ra file 11CE.zip rồi chép đè lên file cũ nhé !

(Làm xong gởi lên liền, chưa kịp test nữa :|)

Các file đính kèm:

• 11CE.rar
      Kích thước:
      245.4 KB
      Đọc:
      149
    tichau thích bài này.
  8. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369

Từ trái qua phải gồm các thành viên:

Anh Nhân nlc - minhrrrau - minhtue - anh Dansg9999 - anh Chiêu ChieuTruc - anh Hiếu hieuvpn - anh Hòa QUANGHOA1812 - juanvn - người đại diện cho thinh07 - dangduythai - tichau và Canon20D.

Hic hic :-ss, toàn là "pô lão" hông hà X_X, làm nào giờ hổng biết nên cứ xưng hô là bạn thui. Sorry các sư huynh nha, đệ sẽ sửa đổi cách xưng hô lại =))
    Lightblue and cuthitam like this.
  9. tichau

tichau Guest

Em test ok rồi anh :D.

10. ChiêuTrúc

Được Like:
    11,486
    + Các bạn trong Ban bình chọn nên tìm cách tạo 1 nơi trao đổi riêng để tiện thảo luận nhé (qua email hay chat yahoo chẳn hạn)
    + Tôi đề cử các bạn vì các bạn có nhiều kinh nghiệm trong dòng máy symbian 3rd chứ không chỉ dựa vào số lượng key mà các bạn đang có (có nhiều thành viên khác có khá nhiều key nhưng lại ít kinh nghiệm hơn các bạn).
    + Trước tiên Ban bình chọn phải thống nhất với nhau được các tiêu chí, thời điểm, lĩnh vực...bình chọn. Sau đó mới tiến hành phân công công việc cụ thể !
    Không thể nóng vội được !
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.