VnPDCE - Chung sức I (lần I): Tra danh bạ điện thoại cố định

Thảo luận trong 'Chung Sức I - VnPDCE' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 18 Tháng tám 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Tra được hay tra không được ? Câu trên khó hiểu quá !

To all: Nên gở cài đặt phiên bản cũ trước khi cài đặt phiên bản mới thì ít bị lỗi !
  2. ChiêuTrúc

Được Like:
    11,486
    + Dử liệu đầu số 010 dùng để chơi trò đóan số cho vui !.
    + Trò chơi số 1 đơn thuần là danh sách các thành viên tham gia dự án !
    + Bạn nào có ý tưởng gì thì có thể góp ý thêm !
  3. hoangthanh21

hoangthanh21 Thành viên

Được Like:
    271
    Em ko biết tại sao nữa.Bình thường em vẫn tra binh thường.Nhưng khi gỡ bản đó ra rồi cài bản 2.73(1) rồi nhập key(nhập xong thoát ra)rồi em vào tra- VD_Tra số nhà em thì ra mỗi chữ Hải Phòng,tra số Hà Nội cũng vậy!Như kiểu thiếu key ấy.Mà key của em dùng những bản kia vẫn ok!:-s
  4. ChiêuTrúc

Được Like:
    11,486
    Vậy thì em hãy xóa tất cả các file *.db trong thư mục E:\DBDT rồi cài lại phiên bản mới, nhập key => Chắc chắn sẽ được !
  5. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681

Mã:

+ Fix 1 lỗi quan trọng: Tôi mới phát hiện ra (không có ai báo hết vậy ta ?!). Lâu nay thanh Menu bị lẫn lộn chéo giữa phần chọn tra dử liệu cộng thêm dành cho thành viên chưa có k@y: Mã vùng điện thoại với Bảng số xe

cái này em có nói đến từ loạt bài #825 - 832 - 833 rồi mà Anh
    Mã:

Hieuvpn và mod. check giúp xem hình như "Idd code" và "biển số xe " trong "chức năng" bị đổi chỗ hay sao ấy . Bấm Chức năng /mã dt quốc tế thì hiện ra từ 0 đến 05 . Bấm "Biển số xe " thì raIDD code quốc tế . Sorry vì mình test khi chưa có key đăng ký .Rất muốn tham gia dự án nhưng do máy tính công ty dùng chung nên không làm gì được . Thanks ! 

Anh up giùm em 2 file dữ liệu cộng thêm .db kia nhé . Em không down bằng IDM được ( exit IDM xong bấm down vẫn tự động nhảy sang IDM chứ không phải là downloader mặc định của PC ). Cám ơn anh
  6. ChiêuTrúc

Được Like:
    11,486
    Tôi không sd IDM nên không rõ. Nhưng thường thì chỉ cần nhấp Alt khi click vào link là đã có thể down được khi IDM đang chạy thì phải !

Tôi gởi toàn bộ dử liệu cộng thêm cho vnPhoneDir (tra không cần số đăng ký nhưng dử liệu không đầy đủ) vào file đính kèm cho ai không down được vậy !

Các file đính kèm:

TanVD-Be Yeu thích bài này.
  7. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Cám ơn anh . Em chỉ muốn test thử bản mới để kiểm chứng thôi , cái em cần là 10CE.zip + 69CE.zip anh à
    Mã:
    Chỉ dùng được File 10CE.zip + 69CE.zip mới cùng với vnPhoneDir phiên bản 2.72 build (3) trở về sau

8. hoangthanh21

hoangthanh21 Thành viên

Được Like:
    271
    Em đã làm như thế từ tối qua đến giờ.Thậm chí em còn xóa hết tất cả các file trong folder DBDT.Sau đó down lại 1 file 31CE mới nhất trên forum cùng 2 file 11CE và 10CE.Sau đó cài bản 2.73(1).Rồi nhập key.Rồi thoát ra.Sau đó vào tra cũng không tra được.Đến bây giờ em cũng vẫn chưa hiểu Tại sao?.Hix.Vật lộn với nó mãi mà không được.Chán quá anh à.![-(
  9. ChiêuTrúc

Được Like:
    11,486
    Lạ nhỉ, chưa gặp trưởng hợp này bao giờ. Thế em cài phiên bản cũ thì sao ?
  10. hoangthanh21

hoangthanh21 Thành viên

Được Like:
    271
    Em cũng bó tay luôn.Giờ cài lại bản 2.6 cũng không chạy luôn.Hum qua em đã format máy rồi cài lại hết từ đầu.Mất mấy tiếng đồng hồ rồi.Giờ lại bó tay luôn.Hết hy vọng rồi anh ơi.Hix.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.