VnPDCE - Chung sức I (lần I): Tra danh bạ điện thoại cố định

Thảo luận trong 'Chung Sức I - VnPDCE' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 18 Tháng tám 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hungMU

hungMU Thành viên

Được Like:
    183
    Công dụng chính của vnPhoneDir là tra số ĐT những cái khác như tử vi , số xe , Karaoke v.v...chỉ là các tính năng cộng thêm vì vậy khi sử dụng lẽ dỉ nhiên có rắc rối hơn vì vậy bạn hãy cố gắng đọc kỹ hướng dẩn sử dụng trước khi dùng :D nếu đưa hầm bà lằn những thứ kia vào menu thì có khi lại làm loãng mất đi cái hay nhất của vnPhoneDir
    cuong_tv thích bài này.
  2. cuong_tv

cuong_tv Thành viên

Được Like:
    40
    cho mình hỏi một chút, hình như nếu không có key thì không tra dược số dt phải không các bạn ?
    Khi cài đặt mình có cần phải giải nén mấy file **.zip vào thư mục DBDT không ? Tại mình tra thì nó chỉ báo tỉnh thành không thôi.
  3. tichau

tichau Guest

Chịu khó xem lại từ đầu topic đi bạn.Bạn sẽ tìm được câu trả lời :D.
    cuong_tv thích bài này.
  4. nguyenducthao

nguyenducthao Thành viên

Được Like:
    404
    em mới tải lại data của thành phố đà nẵng từ yp. em đã gửi cho anh chiêu tại địa chỉ vnpd_ce_2008@yahoo.com. Anh Chiêu làm giùm em nghe.
    Thanks.
  5. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    OK, anh sẽ cập nhật lại dữ liệu Đà nẵng dựa theo data của em. Thank
  6. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    vnPhoneDir CE v2.73 build (3)

+ Dử liệu tp Đà nẵng 5/2009 với hơn 2700 số điện thoại mới của Nguyenducthao.
    + Chỉ dùng được với gói data 511CE.zip mới nhất và vnPhoneDirCE 2.73 (3) trở về sau.

[​IMG] [​IMG]

7. tichau

tichau Guest

Không hỗ trợ qwerty nên chả làm gì được với các chức năng gõ TV có dấu (ngoại trừ nhập số thì ok) :)).
  8. nguyenducthao

nguyenducthao Thành viên

Được Like:
    404
    phải chấp nhận thôi bác tichau ơi. em sử dụng chương trình này từ khi mới ra đời, khi đó e dùng e61 giờ e dùng e71. đúng là nhập số thì ok, còn nhập chữ thì hơi bất tiện.
  9. tichau

tichau Guest

Hy vọng 1 ngày nào đó sẽ có bản fix lỗi cho qwerty nhỉ :D.
  10. QUANGHOA1812

QUANGHOA1812 Thành viên

Được Like:
    75
    Mình download file 511 trên link của bác Chiêu chẳng được, không hiểu tại sao nữa!!****? ( Down băng internet download manger)
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.