Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. hunitori

hunitori Thành viên

Được Like:
    108
    Cho mình xin địa chỉ của bạn đi.
  2. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Ngày mai khoảng trưa bạn qua 167D Thái Hà nhé, khi qua đó gọi mình trứoc, CH ĐT đó chỗ bạn mình còn mình thì ở Hà Tây.
  3. bosshoa

bosshoa Thành viên

Được Like:
    0
    bác hero@ ơi con máy của em bây giờ bật lên được 1 lúc thì tự động ngắt nguồn...sao bây giờ bác ơi :((
  4. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Bạn thử format lại máy , sau khi format reset lại luôn xem có cải thiện không nhé
  5. levin

levin JMP Top Contributor

Được Like:
    2,514
    Hic, hôm qua táy máy tay chân mình edit danh bạ, chỉnh chế độ Secret cho một số phone xong thì số đó biến mất tiu lun (trong máy, trong SIM vẫn còn). Tìm hoài mà ko biết cách khôi phục. Bi giờ số này mà gọi hay nhắn tin đến thì máy ko hiện tên nữa mà chỉ hiện số thôi. Mình đã số đó copy từ SIM ra nhưng nếu lưu 09xxxx thì nó lại hiện +8409xxxx và ngược lại chứ ko hiện tên mình đã lưu. Bây giờ mình phải làm sao? Có phải Master Reset ko? À mà mình hỏi luôn Master Reset và Hard Reset khác nhau ra sao? Thanks
  6. QTUNG

QTUNG Thành viên

Được Like:
    0
    Cứu em với, con sharp của em bi h chỉ còn nổi đèn sạc khi cắm sạc thôi còn bình thuờng thì chết ngắc ko có tin 1hiệu gì hết fải làm sao bi h. Chuyện là như vầy: hồi sáng móc tong túi wần ra thì thấy màn hình nó trắng nhắt nhưng vẩn nghe gọi bình thường=>tắt máy mở lại thì vẩn còn chuông khởi động và nghe gọi bình thường nhưng màn hình đen thui ko có tín hiệu=> tắt mở lại thì em nó đi luôn ko còn tín hiệu gì hết kể cả đèn phím bi giờ chỉ còn cắm sạc là nó lên dèn xạc thui=> em fải làm sao bi giờ cứu em với mấy anh ơi
  7. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Cắm sạc đèn đỏ liên tục hay chớp liên tục?
  8. QTUNG

QTUNG Thành viên

Được Like:
    0
    Cắm sạc vào giống như sạc pin nó sáng lên nếu đầy nó tắt, có lúc chớp tắt liên tục
  9. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Mang chạy lại phần mềm có thể sống được, nếu như nó bị hỏng con điều khiển dao động nguồn thì chạy phần mềm được nhưng cũng không lên nguồn được, khả năng là 60% sống.
  10. QTUNG

QTUNG Thành viên

Được Like:
    0
    Như vậy là chít em rùi, kô thể cứu vản được sao các bác?