Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. sieu ngoc

sieu ngoc Thành viên

Được Like:
    7
    Theo như mình biết thì con 904sh voda khi reset thì phải bỏ sim voda mới được.Của hãng nào thì sài hàng của hãng đó đừng sài bậy mà tốn tiền oan nha bạn.>:)
  2. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    chưa có ai thử cả 8-}nguy hiểm nhá bạn8-}băng tần của 2 hãng này khác nhau, chưa kể chế độ bảo mật của sim nữa 8-}bỏ vô coi chừng tốn oan thêm cái sim ul
  3. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Hoàn toàn bình thường khi cho 1 trong 2 sim này ;;)
  4. kiencon79

kiencon79 Thành viên

Được Like:
    0
    hepl me, máy em tất cả dùng bình thường, nhưng mấy hôm nay chụp ảnh thì được, nhưng quay video thì vao chạy được mấy giây nó đơ luôn, phải bấm vào nut power mới thoát được, sau khi thoát máy lại dùng bt, j thi xem những đoạn video cũ thì ko xem được nữa,em đang dùng sharp 903sh
  5. blak

blak Thành viên

Được Like:
    2
    Em đang có 1 cái thẻ chưa đầy file nhạc,h nhét vào 903 thấy memory status hơn 90% là other file,vậy mà tìm đỏ cả mắt vẫn ko thấy mấy cái file đấy đâu :| Hay lại fải creat file trên 903 rồi cop nhạc vào file đấy :|
  6. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    nhạc, phim bạn chép vào thẻ ko đúng chuẩn của 903, tất cả những file đó 903 gọi là other file. Hoặc là bạn chép nhạc vào ko đúng đường dẫn. Copy nhạc vào máy tính, format lại thẻ trên đt rồi chép nhạc vào nhé !
    the Boss and blak like this.
  7. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    chú ý nhạc chép vào 903 chép vào VODAPHONE/My Items/Sounds and Ringtones. Có thể bạn chép vào Music nên máy ko nhận dc file nhạc.
    blak thích bài này.
  8. blak

blak Thành viên

Được Like:
    2
    Thx các bác ! Cái thẻ kia lấy từ máy khác sang nên cái folder nó ko fải Sounds and Ringtones.
  9. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
    bạn có thể format lại thẻ bằng 903sh các thư Folder mặc định sẽ hiện ra:hug:
    blak thích bài này.
  10. blak

blak Thành viên

Được Like:
    2
    à quên,em hỏi thêm câu nữa :| Pin 903 dùng từ sáng đến tối thì xuống 2 vạch.Tắt máy đi ngủ sáng dậy nó còn 1 vạch đỏ lè là sao :-ss Trước lúc ngủ có xem video 3' :| Liệu đã cần thay pin mới chưa vậy các bác ?