Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    noi' chinh xac' thì bệnh Reset hoàn toàn là do unlock và qua' trình sử dụng
  2. NGUYENYA

NGUYENYA Thành viên

Được Like:
    5
    ai hem biết thế, ý mình hỏi là phần cứng nào bị, nói vậy nói làm gì, thì phải sử dụng thế nào nó mới bị chứ nó đâu có điên điên mà bị, nhưng chính xác là nó bị con nào
  3. duy009

Được Like:
    3,950
    trả lời cho bạn một lần nữa.Tình trạng như vậy là do Phần Mềm
  4. vietpq00997

vietpq00997 Thành viên

Được Like:
    0
    Em dùng Sharp 770sh muốn cài GPRS nhưng khi cài cấu hình xuất hiện lỗi như sau. Ví dụ : [FONT=&quot]sau khi cài xong Access Point settings em back ra thì máy không lưu lại cấu hình vừa cài . Các bac nào biết cách khắc phục làm ơn chỉ giúp em cái. thanks . Phone em nà: 0986.18.59.18

[/FONT]
  5. teamo

teamo Thành viên

Được Like:
    1
    bac nao biết cách cài game cho con 903sh thi bảo em với.em cop game vô thẻ nhớ rồi mà k cài được các bác ạ.chán lăm
  6. wizaz

wizaz Thành viên

Được Like:
    406
    Lại thêm bác nữa ko chịu search trước khi post bài, nội dung này đã nói rất rõ ràng trong một Topic rùi, bác vào đây xem...[-(

o:) Chơi game từ thẻ nhớ với 903SH o:)
  7. doremon2005

doremon2005 Thành viên

Được Like:
    234
    Các sư huynh cho hỏi, các loại máy nào sẽ bị update, vì sao phải update? có cách nào để không update không? Nếu máy đã update rồi thì sẽ như thế nào? Mình nghĩ cũng có rất nhiều người mới bắt đầu chơi sharp cũng sẽ có câu hỏi giống mình. Cám ơn mọi người.
  8. duy009

Được Like:
    3,950
    http://gsm.vnshowthread.php?t=150014
    đã có topic bàn rất kĩ việc này rồi, mấy bạn cứ ko chịu search trước khi đặt câu hỏi thôi..........
    doremon2005 and QUYENNGUYENDUC like this.
  9. QUYENNGUYENDUC

QUYENNGUYENDUC Thành viên

Được Like:
    0
    các bạn cho mình hỏi.là mình đang sài máy sharp 770sh. Mình đã cài phần mềm để cắm máy vào máy tính nhưng cài xong thì nó ko hiện ổ của máy điên thoịa trên máy tính lên trả copy cái gì vào máy cả.các bạn giúp mình với..
  10. Mr.dl

Mr.dl Thành viên

Được Like:
    0
    Hỏi về máy Sharp 770 MClaren

Hic :(( Tình hình là như thế này, Em có một cấy Sharp 770 McLaren
    Khi em cắm cáp USB của máy và PC thì no yêu cầu cài phần mền. Em cài phần mếm USB Driver tải ở trang Sharp-Phone vào PC thì không cài nổi.
    2. Khi rút thẻ nhờ cắm vào máy tínhdderee tải nhạc thì khi copy nhạc vào máy. Nêu em mở file nhạc ở thẻ nhớ thì các bà hát trộ lẫn vào nhau linh tinh hết cả. Nhu vầy có phải thẻ nhớ của em bị hỏng không ?
    3. máy của em có thể sùng các thẻ nhớ MicroSH thông thườngmua ỏ bên ngoài được không ? em so không được vì thấy trong máy có mục Vodafone =>private. còn các thẻ mua ở ngoài không có thì phải làm sao hả bác ?
    Các bác giúp gà với :((. Không chắc em phải bán nó đi quá