Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. hnam129

hnam129 Thành viên

Được Like:
    0
    em đang dùng con 802 SH của Sharp phân phối Vodafone. giờ đang dung mạng Viettel, thấy trên cột sóng có chữ 3G rồi, máy này cũng hỗ trợ 3G, muốn dùng lắm vậy mà không biết cách thiết đặt cấu hình. trên trang viettel có hướng dẫn đặt cấu hình cho nhiều dòng máy thông dụng nhwng ko có Sharp 802.... không dùng được thì phí quá. các bác có ai dùng rồi, thử cài đi rồi hướng dẫn em với... Thanks in advance ^_^
  2. tuangalaxy

tuangalaxy Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi chỉ em cài nhạc 802sh với và nhân tiện em hỏi luôn ở đâu bán phụ kiện con này rẻ,em đang cần mua xạc+tai nghe,pin nữa,thank ALL
  3. nguyenngocgiang

nguyenngocgiang Thành viên

Được Like:
    285
    Qua box mua bán để tìm phụ kiện cho 802sh nhé bác, em cũng có 1 cái xác 802sh nhưng để lại làm kỷ niệm nên không bán cho bác được.
    Nên tìm mua tai zin 903sh cho em nó, đảm bảo nghe ghiền luôn, bass chắc, khỏe (mà giá lại rẻ nữa)
    tuangalaxy thích bài này.
  4. heraman205

heraman205 Thành viên

Được Like:
    0
    Các anh cho em hỏi sharp 770sh cài theme đc ko ạ, muốn cài thì làm thế nào chỉ em với. em vào chỗ download theme trên máy mà ko vào đc máy em máy vodafone
  5. tuangalaxy

tuangalaxy Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hỏi sharp 802sh của em ko hộ trợ 3G ở VN hả các bác,em muốn cài 3G xem tivi mà chẳng được,huhu...
  6. tuangalaxy

tuangalaxy Thành viên

Được Like:
    0
    up,HELP !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  7. nguyenlamtrieu

nguyenlamtrieu Thành viên

Được Like:
    1
    cùng câu hỏi với bạn này, vối lại cấu hình tự dộng của mobi về gprs ok ròi, sao mà ko vo web duoc . bùn wa, thx cho ai gium mình
  8. masterfight

masterfight Thành viên

Được Like:
    1,310
    mình nhớ là cop nhạc mp3 trực tiếp vào folder Private>vodafone>sound&ringtone :D
    bạn thử xem sao nhé :)
  9. Squall197

Squall197 Thành viên

Được Like:
    0
    Cái nài thì phải chấp nhận bác ạ, trong topic cũng đã nói òi, hình như chỉ có e 903sh xài full đc thui, còn đâu các e khác õng ẹo lắm, 3G coi như tịt :(
  10. hot_fever

hot_fever Thành viên

Được Like:
    33
    max mp3 bitrate có thể chơi đc trên 903sh là bao nhiêu các bác?