Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. thacmac_dt

thacmac_dt Thành viên

Được Like:
    0
    nhưng mà em mới đi chạy phần mềm về mà, hic...
  2. bluesight

bluesight Thành viên

Được Like:
    6
    mới rước 1 em 903 về dinh.em nó theo những gì em tìm hiểu đc thì FW đang xái la EU.nhưng cài java hok đc :| em đã active theo hướng dẫn và synchronise rồi nhưng nó hok hiện ra soft java nào(thư mục Games and more gì đó)
    máy sx 8-2005 thì xài ổn định đúng hok mấy bro?pin em xài hok đc 1 ngày :|,hồi sáng mới sạc xong,7h rút dây sạc ra.đi học đến 9h,đem ra nghe nhạc chừng 1h,chụp 20-30 tấm hình(3.2mp),tới chừng 13h là pin báo vạch đỏ!pó chiếu!phải pin sharp vậy ko hay là do pin em bị yếu rồi?pin em màu trắng hơi ngà,hình như anh hero@ nói pin trắng là pin lô hả?pin lô ko lẽ yếu vậy sao?em có nên mua pin mới?mua pin ở TP.HCM ở đâu vậy?có bác mod nào ở TPHCM có mở cửa hàng ko?cho em xin địa chỉ em sang làm khách lâu dài với!cảm tạ mấy pác

ah quên,tai nghe em ko có tai zin,xài zack chuyển(ngắn chừng 1 tấc => chắc là zack lô ha 3 mấy bro?)TP có chỗ nào bán zack xịn hok?hay chỗ nào bán tai zin của máy?

pin với tai nghe/zack bro nào cho em ý kiến xin giúp em cho trót hén:cho em biết giá đặng tự lượng sức :> chừng nào đủ sức thì em mới chui ra giang hồ,hihi!
    :-w
  3. vinhdath

vinhdath <blink><b>->S.H.A.R.P<-</b></blink>

Được Like:
    2,125
    có thể là bạn chép sai thư mục, nếu FW HK thì chép vào Smartone-Vodafone -> My Items -> Sound & ringtone. Nếu ko được nữa thì bạn đổi thẻ nhớ đi nhé.
    kichdoc thích bài này.
  4. VNNobita

VNNobita Thành viên

Được Like:
    0
    Các Bác giúp em với,người bạn vừa được cho tặng con Shap 910,nhưng không Unclock được.Vậy có Bác nào đã Unclock được em này thì cho mình xin số điện thọai để mình chạy qua.Cám ơn các Bác nhé.
    Ah,máy này sách tay từ Japan luôn.
  5. kichdoc

kichdoc Thành viên

Được Like:
    1
    thanks bạn mình làm đúng vậy đã được rồi , nghe loa ngoài cũng đã ,đeo phone thì .... 8-}
  6. thacmac_dt

thacmac_dt Thành viên

Được Like:
    0
    bây giờ thì đê biết vì sao con sharp của đệ bị khởi động lại máy và... im re luôn rồi, phải (# + power on) sau đó mới hiện lên lại, là vì mỗi lần có tin nhắn tới thì máy sẽ tắt ngúm hoặc đệ tin nhắn đi thì nó cũng có trường hợp "tắt ngúm" tương tự. Vậy có sư huynh nào giúp đệ khắc phục trường hợp này kg? Chẳng lẽ máy của đệ sẽ kg nhắn tin và nhận được tin nhắn nữa hay sao? :((
  7. wurain91

wurain91 Thành viên

Được Like:
    63
    "mới rước 1 em 903 về dinh.em nó theo những gì em tìm hiểu đc thì FW đang xái la EU.nhưng cài java hok đc :| em đã active theo hướng dẫn và synchronise rồi nhưng nó hok hiện ra soft java nào(thư mục Games and more gì đó)"
    => đuôi file (chính xác là folder chứa nhìu file) java của nó là .jar.huf, nên nếu trước pác có xài nokia, SE mà có cài java cho mấy pé này thì 903sh ko dùng được nha. Bạn co 1thể vào mấy link mà các pác trên 4rum này đã chia sẻ rùi đó, chép game or app về xài, bằng ko bạn download từ các wap tải về nó tự phân tích ra (cái này đã có lâu rùi)
    Pin mà dùng vậy hơi bị ẹ đó!!!!! (coi chừng tại máy nữa đó => kiểm tra kĩ xem sao)
    bạn liên lạc với vinhdath thử xem sao?
  8. ximom

ximom Thành viên

Được Like:
    6
    mình đang ở thành phố HCM, vậy chắc là mang qua Vinhdath gấp thôi.
    mà hình như pro ấy ở đường Lê Văn Sỹ thì phải !?:-?
  9. GB.

GB. Thành viên

Được Like:
    36
    Pin chỉ được "cò" 1 ngày là có vấn đề thật! Chai rồi!
    Pin con 903i của IEM chơi nhạc thường xuyên thì được 1ngày, còn nghe gọi bình thường thì hơn hai ngày 1 tí! Thế là quá ổn rồi! Vì dòng này vốn ngốn pin ác liệt mừ!
    VÌ như trên nên nếu chơi game thì lại càng...dùng xạc thường xuyên hơn, he he!
    Pin màu trắng hơi ngà là pin xịn đấy Bác!
    Nếu mua lại thì hiếm có tai zin lắm lắm! hì! Em cũng đang muốn kiếm tai zin đây, mà hổng có.
    Thanks!
    bluesight thích bài này.
  10. buiqtrung

buiqtrung Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    chạy lại rồi mà ko khắc phục thì bị phần cứng rồi.