Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. hantrieuvu

hantrieuvu Thành viên

Được Like:
    3
    cho mình ở sg có chỗ nào bán pin của 903sh ko vậy ? giá khoảng bao nhiêu, hình như pin máy của mình hết thời rùi xài đc 1 ngày ít dùng muilti
  2. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    qua beerom, vinhdath... đi bạn
    cái này bạn seach bên boxmua bán có mà bạn
  3. cucucu

cucucu Thành viên

Được Like:
    111
    hic! con 903sh của mình sau một thời gian ko nghe nhạc thì nay vào tone control ko chỉnh được EQ nữa. chọn chế độ nào cũng như vậy, thử thay jack và tai nghe hết rồi. em nó khi xưa để ở chế độ bass và bây giờ kết dính luôn rồi, chỉnh qua SR và SR bass nó vẫn cứ trơ trơ. về normal cũng ko tác dụng ( vẫn là chế độ bass), bay giờ nó phát chế độ bass như là mặc định ko cho thay đổi gì luôn. hay nó ghét mình vì lâu quá ko thèm nghe nhạc của nó?:-? lỗi này mới gặp từ hơn 2 năm xài sharp cho đến nay. sóng gió em nó vẫn tuyệt ( sim nào đi tỉnh vẫn vô tư nghe gọi, thay sim đùng đùng mà em nó trơ trơ. mình đang xài em 11-2005 nguyên bản và FW hongkong) muốn up fw lại mà sợ nó ko ổn định sóng gió thì buồn ( cưng em này nhất trong mấy em Sh)
  4. conan2901

Được Like:
    14,843
    hơ hơ bệnh lạ bệnh lạ
    thử đầu tiên là hard reset >
    ko đc thì chạy lại FW
    sx 11/2005 thì ổn địng rồi bạn, chạy lại fw ko sao đâu
    con của mình 10/2005 chạy lại vẫn ok, sóng gió ổn, thử 2 cách trên là cách thường dùng nhất đi bạn.
    cucucu thích bài này.
  5. mdt81

mdt81 Thành viên

Được Like:
    0
    bác hero oi, giúp em với!!!!
  6. vantuongvan

vantuongvan Thành viên

Được Like:
    9
    xài 705 bực mình cái nó k hỗ trợ file mp3 chuẩn, mà fải convert theo định dạng mp4 của itune
    cái 705 này có unclock full được chưa các bác, hay vẫn dùng sim ghép
  7. doinaycoinhubo

doinaycoinhubo Thành viên

Được Like:
    6
    Bạn à, 705 đâu có sài được MP3, mà nếu đã nghe bằng định dạng m4a bạn sẽ thấy nó chất lượng hơn hẳn đấy nhưng có điều file nguồn cũng phải tốt nhé. Mình dùng 705 chưa thấy còn phần gì mà chưa unlock full cả không rõ bạn muốn unlock thế nào:-ss
  8. conan2901

Được Like:
    14,843
    đã dùng sharp thì chơi m4a ( dòng dứoi 90 - trên thì suync nhạc rồi ) mới là nghe nhạc chứ
    chới sharp mà ngại khoản này thì ..:-w
  9. lehuyet

lehuyet Thành viên

Được Like:
    6
    thẻ 80x là thẻ j vậy mới dc nghe tới lần đầu. hj. thẻ nhớ 1G của kingsoft ở Hp này bán 110k ha. chắc hem phải thẻ đểu đâu/:)
  10. lehuyet

lehuyet Thành viên

Được Like:
    6
    Mà sao máy 903 của mình ko đọc được nhạc mp4 zay.