Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Tháo pin ra, lắp lại nhấn đồng thời phím nguồn và # để format lại máy, quá trình làm sẽ mất từ 10-15 phút, sau khi dòng chữ chạy hết đến cuối màn hình là xong khởi động lại. Nếu làm vậy vẫn không hết thì mang đi chạy lại phần mềm
    vc_realseven thích bài này.
  2. thanh_dat_037

thanh_dat_037 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cho em hỏi tí, ở HN cửa hàng nào hay có bác nào có bán Xsim không chỉ em với. em đang cần gấp bác nào biết xin chỉ em cai nhé.
  3. tranan9999

tranan9999 Thành viên

Được Like:
    0
    mình có con sharp 903 bấm*01763*8371# thì nó hiện ra như sau.software version:A6290.EMP:U100 5.0.OW:7.0.2.1474.APLIX:1.11.khi mình chép nhạc mp3 vào thì nó nhận nhưng khi mở thì nó báo"can't not play".xin chỉ cho mình cách khắc phục với máy của mình số imei là 354721003950626(SHAAB3)
  4. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    903 bạn có thể tham khảo các mục sau:
    1 Click Lossless - Lossy
    1 Click Lossless >> Surround - Equalizer for SHARP
    bạn có thể download về và dùng luôn:
    Full lossless from DVD
    tranan9999 thích bài này.
  5. japanphone

japanphone Thành viên

Được Like:
    8
    anh em cho mình hỏi mình có con 903sh gắn sim mobile thì máy hay reset lại lúc khởi động vào menu, mà gắn sim viettel thì máy ko reset ! trường hợp này có ai gặp chưa nhi! và khắc phục nó! thanks

trường hợp 2 là cũng 903sh luôn. để camera cũ của máy thì chụp hình vài tấm thì bi reset, thay camera khác thì ko bị! lỗi này anh em nào gặp chưa xin thọ giáo.
  6. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    903sh luôn ưu ái Viettel mà bạn
    và bạn chú ý khi thay sim hard reset nhé, thay các loại sim khác nhau mà ko hard dễ die chú ý nhé
  7. tranan9999

tranan9999 Thành viên

Được Like:
    0
    mình chép nhạc down tren mạng về vào 2 thư mục my items->sound&ringtone và shfolder->audio thì nó không nhận? chuyển sang version vodafone hay jp đều không được(sao mình chuyển wa version jp thì vào trong menu rồi không vào được các icon nhỉ? giúp mình với thank alots
  8. phuonggd

phuonggd Thành viên

Được Like:
    1
    :|cho mình hỏi 703shf dùng thẻ tối đa dung lượng được bao nhiêu vậy? thanks!
  9. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    Điện thoại của bạn chạy Firmware thuần Taiwan rồi, bạn chỉ có thể chạy lại phần mềm 1046 thì mới chuyển sang FW JP thôi.
    1GB nha bạn.
  10. phuonggd

phuonggd Thành viên

Được Like:
    1
    #-ocho mình hỏi convert file = itune , file mình sau khi convert nó nằm trên giao diện , file sau khi convert gốc nó nằm ở đâu vậy?có cách nào chỉnh lại dg dẫn sau khi convert ko?thanks all!