Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. japanphone

japanphone Thành viên

Được Like:
    8
    gắm sạc mà thấy đèn còn nháy là cứu được đó bạn , hồi lúc mới sài 903sh mình cũng gặp 1 em như thế chán nên bỏ em nó ở trong tủ đúng 1 năm sau tết dọn nhà lòi ra đi chạy lại phần mềm sống phà phà!:>
  2. hagiahai

hagiahai Thành viên

Được Like:
    0
    Sharp 802 ********

em mới kiếm đươc 1 em sharp802 của thằng em ko xài. lấy xài đỡ. Nhưng con sharp802 của em sao không thể reset hay format? nó cũng không nhận thẻ nhớ luôn. Các bác ơi giúp em với.
    Thanks các bác rất nhiều
  3. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
    @ Connan 2901
    ý em là sau khi chạy phần mềm xong rồi, máy chạy ngon rồi nhưng nếu lần sau có bị lại thì sau khi rút pin ra thì nên format luôn cho chắc mà :|
    conan2901 thích bài này.
  4. cuongkt07

cuongkt07 Thành viên

Được Like:
    0
    con 903SH của em bây giờ bật nguồn nó không lên nữa. sạc pin thì vẫn vào. xin hỏi các huynh la máy của em bị sao ạ. em ở HN nếu như fair chạy lại phần mềm thì chạy ở đâu ạ
    Thank các bác
  5. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Tháo pin ra, không sạc nữa và mang đi chạy lại phần mềm, đừng có bật hoặc sạc nếu không sẽ hư luôn :-?
  6. lehuyet

lehuyet Thành viên

Được Like:
    6
    Oai. máy mình đang dung ngon thì thằng bạn mượn rồi reset lun cả máy(#+Pw) . thế là h nó hay bj lỗi lắm. Hui trước nghe nhạc + nt cứ goi là vô tư đj.Nhưng bj h thì đang soạn tin nhắn thi máy lai toi đen mán hình. ấn nút thoát thì hiện lên ụ lai tát. mong các pro giúp đỡ
  7. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
    ko biết bạn của bạn có thay sim không nhưng nên chạy phần mềm lại hoặc format máy trước xem tình hình có khả quan khôg đi, chúc may mắn :hug:
  8. bluesight

bluesight Thành viên

Được Like:
    6
    thử coi xem có chỉnh thời gian tắt màn hình quá ngắn ko?nếu ko phải thì hard rs thêm 1 lần nữa xem!trc khi rs nhấn pw+8 chỉnh về 1(FW EU)rồi hard rs xem sao.ko đc nữa là chạy lại phần mềm thui!
  9. Nguoi0XaLa

Nguoi0XaLa Thành viên

Được Like:
    0
    Chào anh Hero@ và toàn thể các bạn. Em mới sở hữu chiếc 802SH và cũng là chiếc di động đầu tiên của em nên hiểu biết về nó còn hạn chế. Em muốn hỏi unlock là gì và làm thế nào để biết máy của mình đã unlock hay chưa ? Theo em được biết thì 802SH hỗ trợ xem Video file mp4 nhưng khi em copy vào lại ko xem được. Em có convert thành file 3gp thì chất lượng video kém đi rất nhiều. Mong anh giúp đỡ . THanks
  10. cuongkt07

cuongkt07 Thành viên

Được Like:
    0
    cảm ơn bác hêro hum nay nhé. hum nay bác sửa máy cho em đấy vất vả cho bác quá. à tiện đây cho em hỏi luôn anh Trung nhé. cái thẻ mini em cho vào máy tính thì không nhận.trong khi cho các thẻ khác vào thì nhận luôn. thẻ em mới mua đảm bảo không hỏng. mong bác cho em ý kiến nhé. thank bác nhìu nhìu