Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. langdu6969

langdu6969 Thành viên

Được Like:
    12
    bro vinhdath ơi,nhờ bro hướng dẫn dùm mình cách chép nhạc và phim cho sharp 902sh với nhé;và sharp 902sh sài thẻ nhớ loại gì?được max là bao nhiêu mê?thanks bro trước nhé
  2. roccolee

roccolee Thành viên

Được Like:
    6
    Bác giải thích rõ hơn cho em được ko ạ,em còn chưa biết Klite-code là cái j` và kiếm ở đâu cơ .Mà có khắc phục tình trạng này từ khâu quay ghi hình ko bác,chứ nếu không,muốn gửi cho người khác cũng lại bảo người ta cài trương trình để xem đc thì hơi chuối ^^!
  3. baby heo

baby heo Thành viên

Được Like:
    762
    Lên goggle gõ Klite-code
    Đây là phần mêm xem all định dạng (hầu hết thui,nói wa>:)>:)) Video,nên bạn chép video vô máy gòy mở cái này lên là coi dc à!!
    Nếu bác lười thì lick vô đây mà down nè!! Nhớ thanks e phát nha!!
    DOWNLOAD
    roccolee thích bài này.
  4. vinhdath

vinhdath <blink><b>->S.H.A.R.P<-</b></blink>

Được Like:
    2,125
    nếu 902sh fw japan thì file nhạc là m4a còn fw uk là mp3. còn video là file asf . thẻ nhớ SD tối đa 1G nha bạn
    langdu6969 thích bài này.
  5. nguoithuynguyen

nguoithuynguyen Thành viên

Được Like:
    4
    Em bấm*01763*8371# thấy hiện ra thông tin như này mong mọi người giúp đỡ mình nhé:
    1.046
    EMP:U100 5.0
    OW:7.0.2.1.545
    APLIX:1.17
    các bác nào hiểu rõ các thông số này làm ơn giải thích cho mọi người được biết và tham khảo nhé:
    Mặt khác cho tôi hỏi hiện nay FW nào là mới nhất dành cho 903Sh nhỉ? tất nhiên đi cùng với nó là độ ổn định, bền bỉ ! Cảm ơn.
  6. alo_tongdaiday

alo_tongdaiday Thành viên

Được Like:
    12
    máy bác đang xài là bản của uk , bản này theo đánh giá là ổn nhất rùi
    nếu bác muốn màu mè , loa to thì xài bản tw ( em thấy bản này loa ngoài nghe to hơn 30% )
  7. nghoangtienloc

nghoangtienloc Thành viên

Được Like:
    45
    Bác thix mày mò thì đổi sang Fw JP, chỉ cần đổi code 21 thui, xài nó nhìu cái hay hơn, nhưng nói trước hơi khó chịu heheheX_X:hug::hug:
  8. langdu6969

langdu6969 Thành viên

Được Like:
    12
    bro chỉ dùm mình cách tạo thư mục và chép vào thẽ như thế nào,máy của mình hình như fw uk,bắn bluetooth 1 bài mp3 vào nghe được nhưng không cài làm nhạc chuông được.chỉ có máy và sạc ko,vậy mình sài đầu đọc thẽ thì format thẽ như thế nào bro?.thannks bro nhiều
  9. ducnamtq

ducnamtq Thành viên

Được Like:
    58
    cứu cứu 903sh nào các PRO ơi

Các Pro ơi tìm cách chữa (công suất ,mất sóng của 903SH) ko đang rất nhiều ng bị hỏng rồi nên rất mong các Pro giúp thôi :">
  10. nghoangtienloc

nghoangtienloc Thành viên

Được Like:
    45
    Format bằng máy đi bồ, format bằng máy nó sẽ tự tạo thư mục sẵn luôn và chụp hình lưu ảnh nhanh hơn Fat. Còn muốn làm nhạc chuông, thì file đó dưới 2MB và copy nó wa bộ nhớ máy thì mới set ring tone dc.
    langdu6969 thích bài này.