Winscp no wifi chạy trên OS3.X và itunes 9! update!

Thảo luận trong 'Phần Mềm Cydia' bắt đầu bởi thieuhc, 24 Tháng sáu 2009.

1. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Set không được thì trên iPhone cũng có hổ trợ cơ mà. SBSetting Hoặc sử dụng iFile ? Bạn muốn Set kiểu gì cũng được mà :) !
  2. vodanh0511

vodanh0511 Thành viên

Được Like:
    185

Copy Themes vào trong iPhone bằng iFunBox làm như thế nào vậy CiVic ? thanks Civic nhiều
  3. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Hiện không trên PC nhưng đường dẫn Copy vô là : Private/vảr/stash/theme.xxx/... => bỏ theme cần bỏ vào thư mục theme.xxx nhé ;) !
  4. HLP

HLP Thành viên

Được Like:
    10
    set permission cơ mà(chmod 777).....ifile hỗ trợ cái này rồi ah? sao mình ko biết nhỉ vẫn sd đều bản mới nhất mà? trên iphone ngày xưa mình thấy cũng có 1 phần mêm set permisssion cho thư mục ngay trên iphone ( icommander thì phải..) nhưng thằng này chạy ko tốt...bác có cao kiến j ko? em cũng chả thấy hay ho j vụ wincsp này nữa..nó chuối cả buồng...ngày xưa dùng được...h tự nhiên dính dớp chả dùng được nữa...bực
  5. AlexDJ

AlexDJ Ex-Mod

Được Like:
    975
    Úi, lâu wá mới vào lại, sao nhiều người bị thế? Cúm H1N1 àh? :D
    Nói chung từ trước giờ, WinSCP là VIP nhất về khoản set quyền, truyền file thì cơ bản.
    Cần cài đúng phiên bản 3 cái này (quan trọng nhất là iTunes và WinSCP, sau đó là FW trên iPhone)
  6. shinzoabeviet

shinzoabeviet Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho hỏi, Winscp dùng để kết nối iphone vào internet mà kg cần phải có wifi phải kg, mình đọc mà vẫn chưa hiểu, thanks!
  7. J.O.Y

J.O.Y Thành viên

Được Like:
    1
    Có cách nào ko cần Wifi mà chạy winspc trên ipod touch gen 3 FW 3.1.2 được ko ?
  8. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    Cần cài OpenSSH là xài được mà phải không các Bác?
  9. AlexDJ

AlexDJ Ex-Mod

Được Like:
    975
    Không thể truyền internet từ máy tính sang iPhone đâu. Ngược lại thì có thể được nhưng chậm nên không ai làm.
    WinSCP là chương trình dùng để can thiệp vào hệ thống file của iPhone, có thể chép file ra vào iPhone, cài chương trình, set quyền,....

Thường thì WinSCP kết nối iPhone với máy tính bằng WIFI, nếu xài cáp thì xài WinSCP no WIFI hoặc WinSCP USB/WIFI
    Cần cài OpenSSH để mở giao thức SFTP để tạo kết nối.
  10. quochungvy

quochungvy Thành viên

Được Like:
    1
    Mấy anh ơi, em mới có iPhone 3GS FW 3.1.2 nên ko rành lắm, thấy mấy anh hướng dẫn và em đã làm theo nhưng vẫn ko kết nối được, em sài iTunes 9.0.2.25 và Windows 7 Pro! Và đây là lỗi, mong mấy anh giúp em Error.JPG Error_2.JPG Em xin cảm ơn nhiều!