Winscp no wifi chạy trên OS3.X và itunes 9! update!

Thảo luận trong 'Phần Mềm Cydia' bắt đầu bởi thieuhc, 24 Tháng sáu 2009.

1. krAGO

krAGO Thành viên

Được Like:
    5
    cách này ok, thanks nhiều
    vienpooh thích bài này.
  2. dtphat

dtphat Thành viên

Được Like:
    0
    Máy của mình 3Gs hàng sách tay ko kết nối được với PC, mình đã thử nhiều phiên bản WinSCP mà ko ăn thua gì cả. cài lại SSH luôn cũng ko vậy. chép file iTunesMobileDevice.dll trong C:\Program Files\Common Files\Apple\Mobile Device Support\bin vào trong thư mục của WinSCP cũng ko kết nối được. nhưng máy 2G của đứa bạn thì kết nối được trên PC đó bình thường.. vậy theo các bạn mình phải làm thế nào để kết nối được với PC, xin chỉ giúp. cám ơn nhiều.
  3. khoailang

khoailang Thành viên

Được Like:
    0
    Với Mac OS thì có loai tương tự winscp no wifi không ta ********
  4. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Cyberduck thì tương tự nhưng cần phải có wifi.

http://cyberduck.ch/
    FeandMo thích bài này.
  5. manh.ho0241

manh.ho0241 Thành viên

Được Like:
    0
    may em cai ssh roi ma ko thay dc!bac pro nao co the giai thich ro cho em voi dc ko?em da ket noi voi may tinh dc bang itunes 9.0 va SSH no wifi 9.0 nhung ko the vao internet dc,ma em dow SSh vao iphone 3g bang cydia ma ko thay hien len man hinh thi co phai la chua dc hay ko?mong cac pro giup em voi,neu co the post ca hinh anh len thi em rat rat cam on vi trinh IT cua em ga lem....thanks
  6. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
  7. dantexxl

dantexxl Thành viên

Được Like:
    2
    Em update itunes lên 9.1.1 thì có hỗ trợ FW 3.1.2 ko nhỉ? Hay nó lại bắt up lên 3.1.3?
  8. hoangconghieu

hoangconghieu Thành viên

Được Like:
    3
    Các bạn cho mình hỏi làm sao để biết được OpenSSH đang tắt hay mở, mình làm theo hướng dẫn của chủ Topic nhưng vẫn không thể kết nối được.

Mình đã download: update version: WinSCP 4.2.7 (Build 758) Released: 2010-03-04 Uploaded: 16 May 2010; File Size: 2.28 MB
    - Tương thích với iTunes 9.1 trở lên.

Khi login nó cứ báo liên tục như thế này:

Laptop mình đang chạy là windows7 untimate, iTunes là bản update mới nhất, IP 3G world 16 GB hiện đang chạy 3.1.2. IP đã cài OpenSSH từ Cydia của gsm (Đã thử gỡ bỏ và cài đặt lại OpenSSH), ở nhà cũng có wifi tốc độ cao & ổn định

Thanks
  9. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    muốn biết openSSH mở hay đóng thì phải cài sbsetting vào!
  10. hip_85

hip_85 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình xài itunes 9.2 và 4.2.8 no wifi .đã cài các thứ đầy đủ cho thằng ios4 ip4 nhưng ko kết nối đc?
    vậy hiện tại xài winscp bao nhiêu để kết nối ios4 vậy các bác?