X-plore (Trình duyệt và quản lý tập tin) (ver 1.53 - 10/6)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    Mới đầu thì ngon lắm bro à :D
    MaiDinh thích bài này.
  2. cris2k7

cris2k7 Thành viên

Được Like:
    14
    Thế giờ đang dùng bản nào vậy?? Đã có hiện tượng ko thể sài đc ko? Tôi hiện vẫn đang dùng rất tốt, ko hề có hiện tượng bất thường nào. cũng gần đc tuần rồi đấy. Cũng nói luôn là bản tôi share ko phải lấy từ diễn đàn này đâu nhé. Nên nếu ai đã down thì test cho cẩn thận giùm để share cho anh em dùng.

Cần kiểm chứng bằng cách vào và exit.Sau khoảng 30 lần nếu không out mới là tốt nhé.
  3. tichau

tichau Guest

Nếu có license thì cài bản allfile v1.30 này vào,điền ki và check online là ok vì bản này vào được private.Tôi cũng vừa mua license hết 100k :D.
    dangem thích bài này.
  4. DHL

DHL Admin Executive Staff Member

Được Like:
    2,374
    Nhà em thì mua tại Handango bản xin luôn cho lành :)
  5. dangem

dangem Thành viên

Được Like:
    140
    mua ở đâu vậy anh,
    có thể chỉ em hay mua dùm được k vậy anh TichaU
  6. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    Mình đã từng xài thử bản này và hiện cũng đang hok vô được
  7. cris2k7

cris2k7 Thành viên

Được Like:
    14
    Đúng là cái bản của tui dùng đc 30 phát, buồn ghê :(, sry anh em. Chắc là mua bản quyền thôi. Lần trước mua cái SmartMovie roài, chắc mua luôn cái X-plore cho lành.
  8. SIMVN

SIMVN Guest

Lạ nhỉ, tôi dùng N78 cài Xplorer 1.30 full với SmartMovie 4.10 dùng lâu rồi đâu có bị gì đâu, máy còn chưa hack. Cái Xplorer khó chịu cái là info device thì nó ra cái IMEI ko fải của máy mình. SmartMovie thì chạy cực ổn. chưa gặp cái kiểu 30 phát cái là out :o
  9. cunhim

cunhim Thành viên

Được Like:
    68
    Kỷ lục của nó là 83 lần đó bạn? Có vẻ bạn không thường xuyên sử dụng nó thì phải?
  10. senshin

senshin Thành viên

Được Like:
    1
    hic hic! Mình cũng thử 30 lần là nó không cho vào nữa nhưng không sao.
    Remove bản 1.30 không xài được cài lại bản X-plore v1.15 ,cài xong thì remove bản 1.15 đi.Cài lại 1.30 là được 30 lần nứa.
    Mình xài bản 1.30 việt hoá quen rồi,giao diện trong suốt đẹp xài lại bản 1.22 khó chịu lắm.
    Gìơ chẳng thèm tắt X-plore nữa cứ cho nó chạy ẩn khi cần thì giữ nút menu gọi ra còn lâu mới đủ 30 lần hê hê#-o
    MaiDinh thích bài này.