X-plore (Trình duyệt và quản lý tập tin) (ver 1.53 - 10/6)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. Tungboc

Tungboc Thành viên

Được Like:
    3
    Nhờ giúp đở

Cho mình hỏi tí .Mình đang xài 5320XM đã mua bản quyền X-plore và được cung cấp key từ trang chủ Lonely Cat Games nhập key vào thì báo là full, nhưng khi thoát ra vào lại nó đòi kiểm tra trên trang Web của nó,bấm OK chờ một lúc thì báo fail không thể connet vào sever của nó.Có cách nào khắc phục không .Cám ơn trước các bạn
  2. tichau

tichau Guest

Cái này do lỗi GPRS chuối,kết nối không được.Nếu máy bạn có wifi thì nên check bằng wifi cho nó nhanh :D.Còn không thì chịu khó check bằng GPRS liên tục cho tới khi thành công thôi.
    MaiDinh thích bài này.
  3. Baby8x

Baby8x Thành viên

Được Like:
    30
    cái X-plore 1.33 em đang dùng tự nhiên không vào được nữa, gỡ ra cài lại rồi mà vẫn không vào được
    Các bác trị bệnh cho em với, máy em là 6120c
  4. tichau

tichau Guest

Bản này là bản cờ fake.Muốn dùng ổn định thì bạn quay về v1.22.Muốn dùng ver cao hơn thì mua license ha.
  5. giacay

giacay Thành viên

Được Like:
    19
    chạy bản 1.22 nó bắt update bản mới thì nó mới chạy, có cách nào để nó không bắt update ko?
  6. tichau

tichau Guest

7. giacay

giacay Thành viên

Được Like:
    19
    mở chương trình ra là nó đã bắt update rồi, ko update thì chương trình thoát luôn
  8. tichau

tichau Guest

Lùi lịch về 2008 bro.Cài xong thì tắt update.Xong việc thì chỉnh date hiện tạị.
  9. darkangel89

darkangel89 Thành viên

Được Like:
    6
    Mình down bàn 1.30 + key về cài cho con E63 nhưng hok hiểu sao cài vô nó vẫn chạy nhưng mà lúx đăng kí xong thoát ra vào lại nó bắt đăng kí tiếp mặc dù xài vẫn bt có điều lúc mở hoặc tắt nó đều hiện cái bảng mún tắt cái bảng thì phải nhập key :| bác nào bít tình trạng vậy là sao giúp mình với
  10. tichau

tichau Guest

Muốn hết thì có 2 cách:
    1/ mua license.
    2/ Quay về bản cờ v1.22.
    :D