X-plore (Trình duyệt và quản lý tập tin) (ver 1.53 - 10/6)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. dkhoan

dkhoan Thành viên

Được Like:
    16
    các bác dùng bị làm sao chứ em dùng bản 1.33 cả tuần rồi mà có vấn đề gì đâu. máy em n82. em cũng chả phải key kiếc gì cả. hehe
  2. nhacsen

nhacsen Thành viên

Được Like:
    258
    Chưa chắc đâu bạn ơi, nó giới hạn số lần mở chương trình chứ ko phải thời gian đâu, mình lúc đầu cũng tưởng là cr@ck ngon lành nhưng đến lúc rồi nó cũng die :-t
    MaiDinh thích bài này.
  3. hungMU

hungMU Thành viên

Được Like:
    183
    Bạn cứ thử vào rồi thoát X-plore 1.33 cr@ck của bạn khoảng 50 lần nữa xem có teo không thì biết :D
    MaiDinh thích bài này.
  4. tichau

tichau Guest

Từ cái thời v1.30 của gangclub đến bây giờ toàn là cờ dỏm.In và out vài chục lần là tèo ngay :)).
  5. khanh090

khanh090 Thành viên

Được Like:
    2
    cho e hỏi hơi ngu tí:-s trước khi setup có cần hack phone ko ?​
  6. tichau

tichau Guest

Cái này không hack phone cũng cài và setup được.Chỉ cần lùi lịch về năm 2008 thôi :D.
    khanh090 thích bài này.
  7. khanh090

khanh090 Thành viên

Được Like:
    2
    hx.e lùi rồi vẫn ko đc ạh :(( bực quá đi e mua máy đc 4tháng rồi mà ko hack nổi nó [-O< đang làm hack giống trong forum thì cần có X-plore 1.22 ...tìm thấy rồi lại ko cài đc...e đang xài 6120C...còn điên này kén quá :-s ...anh có cach nào hack hay giới thiệu em :D hiz m` ~:> gá

àh bác ơi đc rồi thanksss bác \:D/iem để lùi 2008 rồi reset phone mới đc hỳhỳ thanksss để em hack theo cách trong forum có j` ko hiểu hỏi bác ...bác chỉ giáo :D

mình phát điên mất:((cài ra đc rồi thì nó cứ hỏi Update nếu ko Update thì ko vào đc.iem sử dụng nó để hack phone iem dùng 6120C naz!nhưng bắt buộc phải là X-plore 1.22 mới hack đc nên nếu iêm Update lên thì cũng = nhau~X( help iem với L-) thanksss bác​
  8. nhacsen

nhacsen Thành viên

Được Like:
    258
    Bạn vào X-Plore, xong ấn Menu-Tools-Program update-xong tiếp tục vào menu-bỏ chọn Automatic update.
    Chúc thành công
    MaiDinh and khanh090 like this.
  9. Tuan129

Tuan129 Thành viên

Được Like:
    583
    Có bỏ cũng bằng thừa thôi, có lúc nó sẽ bắt bạn phải update. Tuy nhiên theo như LCG Admin nói, từ bản 1.33 trở đi sẽ downgrade xuống bản cũ được, không phải format fone nữa.
    khanh090 thích bài này.
  10. Tuan129

Tuan129 Thành viên

Được Like:
    583
    [​IMG][​IMG]

X-Plore 1.33 Build date July 15th 2009
    Fixed lỗi: Xung đột (crashes)

Download
    Mã:
    http://lonelycatgames.com/download/xplore/xplore_symbian_lcg_1_33.zip
    MaiDinh and vanmaidoicho like this.