X-plore (Trình duyệt và quản lý tập tin) (ver 1.53 - 10/6)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. viet1812

viet1812 Thành viên

Được Like:
    0
    cái này trial ah? chẳng thích đợi 3s tẹo nào. hix
  2. tichau

tichau Guest

Mua license thì khỏi phải đợi 3s ha bro.
  3. Tuan129

Tuan129 Thành viên

Được Like:
    583
    Cái này fixed nhiều đó anh, ngoài thêm kinetic scrolling thì nó fix luôn lỗi nhoè màn hình khi update online hoặc send file qua bluetooth ở 1 số máy như N95, E72. Ngoài ra còn fix lỗi ấn phím N thì nó xem image tiếp theo trên E72 :D
  4. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Muốn không chờ 3 giây thì dùng cách này. Sau khi chọn thoát thì bấm nhanh nút "tắt cuộc gọi" phím đỏ thì sẽ thoát cực nhanh. Cứ yên tâm là còn khoàng 2 giây thì phần mềm tự thoát hẳn <-- BinhDa cũng thường hay sử dụng kiểu này cho nhanh :))
    Khỉ Con thích bài này.
  5. tichau

tichau Guest

Chơi license đi mod.Xài kiểu đó điện thoại mau hư lắm nha :)).
  6. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Nếu em mua thì cũng OK vì em sẽ mua cho E52 ( đổi E52 cho bạn gái em xài rồi - tiếc 1 điều bạn gái em ko đam mê xài giống em) chứ em không mua cho N82 vì : -->

Ngoài lề 1 chút!

Tại lúc trước em có chơi bản quyền lỏm X-plore; Smartmovie; IVCM; ..... nhưng từ ngày bị thay bo mạch chủ 2 lần nên cũng hơi ngán. Giờ định lấy N82 đi sửa cái đèn đỏ tiêu cự nữa nhưng em sợ lại bị "bạo hành" nên chấp nhận thương đau xài tiếp!
  7. tichau

tichau Guest

X-plore V.1.40 S60v3+v5 - Cr by MTOi

Em dùng license nên cái này chưa có test nha bà con.Ai test ok thì phản hồi cho mọi người biết với nhé.

Các file đính kèm:

8. duc2012

duc2012 Thành viên

Được Like:
    127
    tình hình là x-plore của em cài đc oy không bị 3 giây nhưng lại sinh ra thêm 1 cái x-plore nữa.1cái thì phai chờ 3s,1 cái thì không.hic.em up lên các bác test thử nhé xem có delete đc cái bản kia đi không.các bác cài bản s60v3+v5 trước oy mới cài cái bản cr.ack nha.hoặc các bác cứ thử test xem các cách cài khác xem.em cài thử bản cr.ack trước thì bị báo lỗi "unabale installation....." không nhớ lắm.xong sau đó em phải cài bản s60v3+v5 vào trước oy mới đến cr.ack.bi h thì không bị 3s nữa mà vào bt.chú ý là em xóa cái bản 3s đi thì bản kia cũng mất luôn.

Các file đính kèm:

9. vanvu

vanvu Thành viên

Được Like:
    58
    Bản 1.40, kg hiểu sao nó lại bỏ chức năng khởi động lại máy.
  10. tichau

tichau Guest

Lại chờ ver mới fix lỗi này thôi :big_smile: