Xin bác Zian vui lòng giúp em về SD-Jukebox và Panasonic..

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi vinhdath, 2 Tháng mười 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    Đã phone nói rõ, bạn cứ lại bò kho thử có chép bằng cáp được ko? nếu được mình có dịp lên tp sẽ chép cho bác phần mềm SD_Jukebox.
    vinhdath thích bài này.
  2. vinhdath

vinhdath <blink><b>->S.H.A.R.P<-</b></blink>

Được Like:
    2,125
    cám ơn anh nhiều,em đã tải đc phần mềm của anh trên 4share.cài win có bản quyền vô là chép đc liền ....
  3. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    Vô ích thôi!Cài win bản quyền cũng vậy thôi,chạy Set up xong nó ko lên đâu.Thằng Duy Win nó ko có bản quyền vẫn cài được kìa!Muốn chạy được chương trình đó thì phải cài trực tiếp từ đĩa SD-Jukebox luôn!
  4. vinhdath

Được Like:
    2,125
    em cài đc rồi anh Trung,chờ thằng tóc bò lên rùi a e mình đi làm cái lẩu tôm hen ... karkar
  5. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    Chúc mừng bạn, thưởng thức rồi cho ý kiến cái máy đó luôn nha. Mang cho vdt1984 tess thử.
  6. vinhdath

Được Like:
    2,125
    em test trên 904 thì thấy khi nghe = file m4a và nghe bằng SD-Audio thì khác biệt chưa thật sự rõ nét,nhưng so sánh giữa máy nghe nhạc của em và sharp 904 thì khác biệt rõ.( nghe cùng file của ct SD-Jukebox ).Chế độ surround bass trên 904 nghe ko hay bằng máy nghe nhạc.Khi tăng giảm volume thì âm bass thay đổi như trên đt sharp... một số bài ko nghe đc trên 904 nhưng trên 703shf thì lại ok .Máy đang bên Bee rom , anh em nào muốn test thì ghé nhà anh ấy hen.
  7. mrsau29

mrsau29 Thành viên

Được Like:
    6
    vậy là cuối cùng mún nghe nhạc SD Jude box là vẫn phải cần Panasonic Card Reader phải ko các bác?chứ dùng mỗi software thì vẫn ko được à?Nghe các bác nói chiện mà em thèm quá:p
  8. mrsau29

mrsau29 Thành viên

Được Like:
    6
    vậy là cuối cùng mún nghe nhạc SD Jude box là vẫn phải cần Panasonic Card Reader phải ko các bác?chứ dùng mỗi software thì vẫn ko được à?Nghe các bác nói chiện mà em thèm quá:p
  9. quocbao1982

quocbao1982 Thành viên

Được Like:
    291
    chính xác là vậy
  10. vinhdath

Được Like:
    2,125
    ko cần card reader,vì bản thân máy nghe nhạc SD-Audio đẫ là reader rồi
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.