Xin giúp xin giúp Restone ios 5.1 xuống ios 5.0

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi nguyenchinhphong, 14 Tháng ba 2012.

1. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Tất cả đều là muốn giúp đỡ anh em trong diễn đàn mà thôi.

Có thể bạn bvkakalot dùng chữ "chứng tỏ giỏi giang" không thích hợp khi phát biểu ý kiến. Điều này có thể gây hiểu lầm khi bạn peper1805 đọc bài.

Tôi thì đồng ý với bạn bvkakalot trên quan điểm PM và alo này nọ. Đọc nhiều bài thấy cứ nói PM và gọi điện thoại nên cũng thấy khá bực mình.

Bạn peper1805 nghỉ xem, nếu bạn không vào forum này thì làm sao những người đó có thể tự làm được ?. Một ngày bạn nhật vài chục cái PM và điện thoại thì có chịu nổi không ? (Trừ khi đây là nguồn lợi nhuận cho bạn thì không tính).

Theo tôi, mục đích là chúng ta viết bài hướng dẫn để mọi người có thể đọc và làm theo. Nhiều người vào đây họ làm biếng không muốn đọc bài. Cái cách nắm tay làm dùm thì chỉ có thể giúp vài người chứ không thể giúp được nhiều người.

Câu nói này của bạn tôi đọc vài lần cũng chưa hiểu bạn muốn nói gì:
    bvkakalot and binhnv143 like this.
  2. binhtien06

binhtien06 Thành viên

Được Like:
    285
    Ý của bạn này có nghĩa là khi bạn ấy hỗ trợ thì bạn ấy cũng đưa lên những vấn đề đã có trong forum rồi nên nghĩ là up lên sẽ bị thừa. Tuy nhiên, việc hướng dẫn / hỗ trợ cho mem không biết thì mình có lặp lại những điều đã có trong forum cũng đâu phải là vấn đề, bạn có thể quote lại cái link để người khác vào mà đọc lại
    FeandMo, Dtube, binhnv1431 người khác thích bài này.
  3. peper1805

peper1805 Thành viên

Được Like:
    47
    ok, thank các bác góp ý. Em cũng chỉ là sinh viên gà thôi. có gì mong được giúp đỡ.
  4. quenroicung

quenroicung Thành viên

Được Like:
    0
    e cũng bị 1 con OS5.1,bb4.12 , giờ nếu xuống 5.0 thì bb4.12 cũng đâu xài dc gì . Ai có cách nào để xài chỉ với
    nghe thông tin là có sim ghep xài dc bb4.11 rồi .
  5. xitrumhamvui

xitrumhamvui Thành viên

Được Like:
    4
    --> Mình có 1 người quen xài IP4 bản lock hàng Mỹ đang là 5.0.1 bb4.11 sử dụng 1 thiết bị kèm theo để chứa sim (nhỏ cỡ hộp 1/2 hộp quẹt diêm), trong IP4 sử dụng 1 phần mềm riêng để kết nối với thiết bị đó và có thể nghe gọi đc = phần mêm đó. Thiết bị sử dụng sóng wireless để kết nối IP, khoảng cách khoảng 10m. K để ý kĩ nên k nhớ tên, mình hỏi xong sẽ post tên lên nhé!