Xin mod cho em vài ngày (mất 904sh)

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi thedeath93, 4 Tháng ba 2009.

1. buiqtrung

buiqtrung Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    thedeath93: confirm nhé em...
    thedeath93 thích bài này.
  2. viethack911

viethack911 Thành viên

Được Like:
    335
    nãy giờ ngồi đọc diễn biến vụ trộm từ đầu tới cuối
    sốt ruột ghê :)
    chủ 2pic lấy được máy thì báo cả nhà 1 tiếng nhá >:D<
  3. thedeath93

thedeath93 Thành viên

Được Like:
    86
    có khi ko lấy lại đc quá các anh ơi, bà hội trưởng hội phụ huynh (mẹ bạn ấy) bênh bạn ấy dữ quá X_X
  4. sieuway

sieuway Thành viên

Được Like:
    96
    Quân pháp bất vị thân.
    Cho dù là con bà hội trưởng mà làm bậy ( có chứng cứ đàng hoàng) thì cũng cứ theo nội qui mà làm.
  5. 0909220076

0909220076 Thành viên

Được Like:
    220
    Cho anh xin số điện thoại của bạn em đi, anh muốn làm quen nó :D :-bd
  6. royal_axn

royal_axn Thành viên

Được Like:
    57
    mình thấy họ chẳng có tí lịch sự nào ( nếu ko muốn nói là vô văn hóa, có học thức mà ko có ý thức). vậy bạn việc gì phải lịch sự hiền lành tử tế?? bạn là người bị hại, bạn có quyền lớn tiếng chứ bà đó có lỗi ai cho pả có tiếng nói?****? mình thấy bạn đang đánh mất đi vị thế của người đòi nợ đó. coi chừng bị giựt nợ trắng trợn đó:-w:-w
  7. thedeath93

thedeath93 Thành viên

Được Like:
    86
    chứng cứ thì có cả các anh ạ, chuyện nó nói dối rồi cả cái clip đứa bạn em tình cờ quay trúng nữa, nhưng mà chuyện nó nói dối thì mẹ nó hùa theo còn cái clip thì chỉ thấy nó cầm cái túi đựng đt của em lên rồi tắt, ko quay đc cảnh nó bỏ vào cặp nên mẹ nó cũng phản bác lại luôn, mà em lại đâu có quyền xét nhà nó đâu -> ko có tang chứng => ^:)^ sắp thua thật rồi
  8. baby heo

baby heo Thành viên

Được Like:
    762
    cả mẹ và con thất đức thế à?? mô phật!! sẽ có wa báo!! 1 lần e lụm 100k ko trả đã bị $%^^ rồi,h ko dám làm ji ác nữa!!^:)^^:)^^:)^
  9. Neverdie1987

Neverdie1987 Guest

rau nào sâu nấy :bz

có nói công an chắc cũng ko giải quyết được, thôi thì máy đi tình cũng đi luôn :bz

rồi cũng sẽ bị wả báo! đúng thiệt chớ, xưa lượm được 20 vài ngày sau mất 200k, pó hand :bz