Ý kiến về chất lượng âm thanh JMP!

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi tranquanganhls, 20 Tháng hai 2009.

1. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
    tuy nhiên jack cắm tai nghe của 903sh lại dễ tuột đó bác :-" , ko tin bác cứ thử mua 1 đoạn jack 3.5mm 15cm + tai nghe docomo rồi để máy vào túi quần xem có tuột ra ko :-"
  2. DavidRain

DavidRain Thành viên

Được Like:
    1,339
    Cái gì dùng nhiều mà chả mòn.
    Người còn mòn huống hồ máy=))=))=))
  3. tate

tate Thành viên

Được Like:
    4
    Trong các dòng JPM thì cái nào loa ngoài cho chất lượng âm thanh tốt nhất vậy mấy bác??
  4. thopro

thopro Thành viên

Được Like:
    19
    Chắc chỉ có 932sh thôi vì nó có tới 3 cái loa mà
  5. tate

tate Thành viên

Được Like:
    4
    Chủ yếu là loa ngoài của cái JMP nào mà nó cho ra được tiếng Treb,Mid,Bass .Cái 705sh của em đang xài thì cái loa ngoài nó phát ra được tiếng Treb và Bass còn Mid thì tạm thôi,mà muốn nghe được tiếng Bass thì mấy bác phải áp sát lỗ tai vào chỗ cái loa và nhớ chỉnh Volume cho vừa nghe thôi nha vì nếu chỉnh nhỏ quá thì sẽ ko nghe được tiếng Bass. Cái 705sh của em khi nghe bài Boardmeeting - Timbaland feat. Magoo thì khi áp sát lỗ tai vào loa thì nghe được tiếng Bass rất rõ.Các bác test thử xem......
  6. 6543210

6543210 Thành viên

Được Like:
    205
    em cũng đang xài mấy cái bác bảo đây, ý em là nó khó tuột hơn vì jack cắm với dây tạo thành hình chữ "L" đỡ tuột hơn là cắm thẳng vào
  7. tranquanganhls

tranquanganhls Thành viên

Được Like:
    100
    jack của shap thiết kế ko được chắc chắn lắm,!nhưng được cái đúng theo phong cách jp fone.<:-P
  8. laotahoang

laotahoang Thành viên

Được Like:
    476
    Sao chưa thấy mod Minhhoang vào tranh luận phát nhể ! Về âm thanh, Video thì chỉ phục cha này thôi :D.
    minhhoang thích bài này.
  9. levin

levin JMP Top Contributor

Được Like:
    2,514
    box mình xem ra ko có ai đủ "khả năng" nói chuyện với Minhhoang về mảng âm thanh, nhạc số, các phần mềm chuyên dụng và các "đồ chơi" Hi-End, à, mà cũng có vài người. ^^! (ko phải mình) :D
    minhhoang thích bài này.
  10. buiqtrung

buiqtrung Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    1 khi đã rút lui về với 903sh thì bác ấy đã tu thành 9 quả...thôi mình vẫn tiếp tục đi lấy kinh đây...:D
    levin, minhhoang and bilunf like this.