Ý kiến về chất lượng âm thanh JMP!

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi tranquanganhls, 20 Tháng hai 2009.

1. wizaz

wizaz Thành viên

Được Like:
    406
    Ủa nhìn quân hàm của bác thế kia mà em choáng không ngờ bác vẫn dùng chỉ dùng 903sh 904sh thôi à,bái phục,thật không ngờX_X

Đúng là convert thì hơi mệt nhg ko có vấn đề gì,chỉ cần nghĩ đến lúc được thưởng thức là em đã sướng rùi,quên hết...(*)
  2. baby heo

baby heo Thành viên

Được Like:
    762
    Quân hàm ko đi đôi với tiền bạc bác à!! quân hàm spam là ra,còn....thì [-X[-X.
    903 904 vẫn còn là legend nên e chưa bỏ dc bác ạ!!
  3. tranquanganhls

tranquanganhls Thành viên

Được Like:
    100
    các bác thấy tai 770sh so với tai 903sh khi sử dụng trên 904sh thì thế nào ạ?
    ngày trước em dùng 903 nghe thai 770 rất ok nhưng giờ chuyển wa 904 nghe thấy nó dở dở thế nào ý.
  4. wizaz

wizaz Thành viên

Được Like:
    406
    Đúng rùi,tai nghe của 770sh dùng cho 903sh hay của 903sh dùng cho 770sh thì chất lượng cho ra tương đối giống nhau,nhưng nếu đặt chế độ thì 903sh tất nhiên hay hơn:D

Còn 904sh thì lại có nhìu chế độ hơn hẳn và chất lượng âm thanh cho ra hơn hẳn 903sh nên bác nghe bằng tai 770sh thì tất nhiên là ko bằng rùi...:-j
    tranquanganhls thích bài này.
  5. wizaz

wizaz Thành viên

Được Like:
    406
    Bác nói chỉ phải,903sh,904sh tuy là cựu binh nhưng nó vẫn là anh hùng một thời,mà tuy có cổ nhg thật ra thì nhìu cái các thế hệ con cháu sau này của SH cũng ko bì kịp mà...>:D<

Thấy bên topic so sánh ảnh của 903sh với SH03A mà ngang tài ngang sưc,903sh thậm chí còn được nhìu ng đánh giá chụp tốt hơn...Đúng là cổ mà quý:-j
  6. maphongba_15

maphongba_15 Thành viên

Được Like:
    264
    sinh viên ngân hàng mà tối ngày than về tiền bạc là sao zậy chú , cứ việc cố gắng học cho xong gòi đi làm rút két công ty vài lần là có ngay 1 bộ sưu tập JMP ngay mà :o):-bd
    chú còn có cơ hội xài 904sh còn mình đây chỉ có mỗi mình em 903sh thui , chán mún chết đây nè
  7. sharpone

sharpone Thành viên

Được Like:
    46
    Em dùng 903 cả 2 năm nay nhưng vẫn thấy yêu đời.
  8. bilunf

bilunf Thành viên

Được Like:
    177
    khen khen khen! chẳng thấy ai nếu cái nhược điểm ra cả! ~X( chẳng lẽ âm thanh JMP quá hoàn hảo vậy sao?! #:-snể thật:-ss
  9. wizaz

wizaz Thành viên

Được Like:
    406
    He he,ko phải là ko có mà có nhg ko ai dám nói:-@:-@

Thực ra theo mình thấy âm thanh của SH Bass tốt,rất nội lực,Surround tốt nhg hình như cái Treble chưa thể hiên rõ lắm thì phải...:| ->> :(( <<-
  10. huvo

huvo Thành viên

Được Like:
    240
    Trích dẫn :
    Từ bài viết của mitom-trada [​IMG]
    nhưng model sau này thì loa ngoài có to hơn không nhỉ,mấy dòng trước như 903sh nghe hay mà nhỏ quá,còn phần flash sau jp nha tay không sử dụng xenon flash vậy ta,chụp đêm thì rất chán

Nếu lấy tiêu chuẩn loa ngoài to là hay thì tui chọn loa của con bồ tui