Yêu cầu - giới thiệu các Themes Tracker tự biên

Thảo luận trong 'UIQ: THEMES' bắt đầu bởi CAFECONTROL044, 7 Tháng tám 2006.

1. CAFECONTROL044

CAFECONTROL044 Thành viên

Được Like:
    4
    chào bạn lightblue!
    bây giờ thì mình có thể làm dc những skin tracker khó nhất rồi .rât vui vì điều này .mình đã gửi cho bạn cái thứ 3 cũng là cái hoàn thiện nhât .ban có thể khởi xướng cho mọi người cùng làm nha .mình không up dc skin thì mình up desktop nó lên nha.con skin tracker thì phải nhờ ban lightblue thôi..................................xin lỗi nha không up dc
  2. svietmai

svietmai Thành viên

Được Like:
    5
    bạn có thể cho mình cái phần mềm làm theme đo được không?:p
  3. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Chúng ta hãy xem cái themes thứ 3 tự biên: ở đây.

Nếu bạn Cafecontrol044 muốn share phần mềm làm themes Tracker, cũng hãy gởi cho mình, và mình sẽ lập 1 topic ở ngoài ngay, để mọi người thắc mắc gì trong quá trình làm themes, bạn sẽ giải đáp, hướng dẫn... nhé. :)
  4. CAFECONTROL044

Được Like:
    4
    mình sẽ gửi phần mềm làm skin tracker cho ban lightblue(bản pro) .vì mình không biết cách up lên forum .nếu cần bạn có thể làm trước với bản 1(không pro lắm)tôi đã up lên ở trang 6 bài đầu tiên.
    svietmai thích bài này.
  5. CAFECONTROL044

Được Like:
    4
    chào ban lighblue
    tôi định gửi c/trình làm skin tracker cho bạn nhưng nhìn ra lại thấy 20M thì làm thế nào?nó lớn quá.sao đấy
  6. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Bạn attach qua mail không được ah?! YahooMail phiên bản sau sau này attach được tới 1GB thì phải...

Còn không thì bạn add nick Yahoo của mình rồi chuyển qua online.

lightblue_dreams@yahoo.com
  7. CAFECONTROL044

Được Like:
    4
    ok tôi biết yahoo làm dc tôi sẽ gửi
  8. CAFECONTROL044

Được Like:
    4
    minh mới gửi cho bạn 2 c/trình làm skintracker .day la 2 bản dẽ làm .ban up len để anh em sài nha.mình sẽ đi công tác khoảng 3 ngày.khi về anh em giữ liên lạc .anh em nếu vướng mình sẽ giải đáp.
  9. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Chương trình làm Themes Tracker thứ 1 do bạn CafeControl044 gởi. Download ở đây.

Còn đây, hoặc đây. là chương trình thứ 2.
  10. CAFECONTROL044

Được Like:
    4
    xin hỏi mọi người làm skin tracker đến đâu rồi có kết quả gì chưa up lên anh em xem thế nào.nếu vướng ở đây tôi xin giải đáp. ĐỂ CHO PHONG TRÀO LÀM SKIN LÊN CAO tôi xin làm hộ 2 bạn đầu tiên làm mẫu. chỉ cần các bạn nêu yêu cầu và nếu cầu kỳ gửi cho mình ảnh nền mình sẽ tạo icon theo yeu cầu