Yêu cầu phần mềm và chìa khóa cho UIQ 3.0

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi qlovesn, 17 Tháng sáu 2007.

1. thaychuaba

thaychuaba Thành viên

Được Like:
    0
    tichau cho mình xin bản firmware mới nhất của p910i đc ko, mình có bản hướng dẫn mà firmware h hết cho dl trên web sonyericsson rồi, và chỉ mình cách xem firmware của mình luôn đc ko? Tại mấy ct mình xin đều ko dùng đc, nó báo là ko có ct đọc loại file này >>.<<
  2. namnam87

namnam87 Thành viên

Được Like:
    1
    Có bac nao co fan mêm chat cho W960i ko cho E xin voi!E da tim trên diên đàn và cũng đã cài thử slick hay ebuby ma ko dc!Toan bao lỗi kô kết nối dc ma E đã kiểm tra kết nối của E ok!E ko rõ vi sao!Có bac nao biet vì sao hay có fan mềm nào cho E xin với!E xin cam on nhieu[​IMG]
  3. hung_autosaigon

hung_autosaigon Thành viên

Được Like:
    7
    mình cũng đang xài w960i như bạn,máy đã hack phone,đổi CDA thành GW1 mình chạy slick chát yahoo sướng mà,nhanh nữa đâu có lỗi gì đâu bạn.pm nick yahoo hung_autosaigon mình gửi pm slick qua cho
  4. hung_autosaigon

hung_autosaigon Thành viên

Được Like:
    7
    Tichau:mình là cựu thành viên của S60V3 nè.Vừa bị mất con N73 nên mới tậu w960i chuyển qua dòng UIQ3 mà sao thấy ít pm quá ko như bên uiq3
    Cho hỏi tí Tichau ơi,bên uiq3 này ko có SM4.01 như s60v3 phải ko?ngoài ra phần mềm tra danh bạ vnPD(chung sức 1) cũng ko có luôn hả?lúc xưa mình nhớ có 1 pm tra danh bạ đt của hieuvn và Đoàn Anh Tài bên Uiq3 mà từ khi đổi đầu số VNPT đến giờ ko biết còn xài được ko nữa?
  5. Alex_chan_doi

Alex_chan_doi Thành viên

Được Like:
    0
    Có bạn nào có slick 0.48 hay 0.50 cho mình xin với. Thanks nhé.
  6. hnyamailx

hnyamailx Thành viên

Được Like:
    0
    Mình là thành viên mới đang có mấy điều cần các bạn giúp đỡ:
    1: Mình mới tậu con máy SE G700, xin cho hỏi nó dùng hệ điều hành nào vậy?
    2: Mình hiện đang cần một số phần mềm sau mong ai có cho mình xin (làm ơn chỉ dẫn cách cài đặt luôn cho mình nhé):
    - Phần mềm từ điển A-V và V-A
    - Phần mềm khóa những ứng dụng trong máy như danh bạ điện thoại, tin nhắn...
    Đây là số imei của mình: 35388702-145508-7
    Xin chân thành cảm ơn!
  7. xedap125

xedap125 Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình xin crak phần mềm , imageCal sunsets , isilo , isms ,kamasutra , mobile security , msdict , photo editor , pocket painter , powerCalc , powerCar , powerClock , powerDay , powerNavigation2 , powerProtect , projekt , resco photo , roadSync , simWatcher , splashPhoto , smartvCard , smartDates , smartBirthday , totalirRemote , weather center , digital camera guide , destop , active desk , imei của mình là 354235005909936 nếu có pm cho mình biết liền nha mình xin cảm ơn các bạn trước . mình còn 2 ngày nửa là hết hạn rồi .
  8. meolangtu

meolangtu Thành viên

Được Like:
    1
    bác nào cho mình xin cái phần mêm theo doi tin nhắn. cập nhật inbox thường xuyên. thank nhiều
  9. shogunr125

shogunr125 Thành viên

Được Like:
    57
    Bạn dùng chương trình PC suite của Sony Ericsson để Sync hoặc Backup vô máy tính, sau đó Sync hoặc Restore lại qua P1i.
    Good luck!
    hungpta thích bài này.
  10. hainguyenvan

hainguyenvan Thành viên

Được Like:
    1
    bác cường thông cảm cho,trang kia đã khoá rồi,bác cho em xin key của smartmovie 3.40 imei : 35959300-729355-9.em cần lắm bác à.bác cho em nhé!cảm ơn bác trước.

Bác nào có phần mềm lưu tin nhắn vào thẻ nhớ cho P1i thì cho em xin nhé, hoạc bác nào có cách nào lưu đc tin nhắn vô thẻ nhớ thì mách em

Bác nào có thuốc cho SMS &MMS Diary ver 1.55 trờ đi cho mình xin nhé
    Thanks!

Đặt gạch bác nào có phần mềm ghi âm cuộc gọi cho P1i cho mình xin nhé...