Yêu cầu phần mềm và cr@ck-k@y cho UIQ 2

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Lightblue, 19 Tháng tư 2007.

1. anhducst2001

anhducst2001 Thành viên

Được Like:
    2
    Cảm ơn bác Hoàng Tuyết nhé,bác cho em hỏi thêm một tý : Bác có phần mềm nào làm nhạc chuông chờ không nhỉ (người khác gọi vào là nghe nhạc mà không phải trả tiền )và dung phần mềm GPS thì có cần thêm phần mềm nào kèm theo không ví dụ như phần mềm bản đồ vv và bác có phần mềm bản đồ các tỉnh thành của Việt nam không?Em đang dùng p910i.Thanks.
  2. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn có thể nói tỉnh nào mà bạn cần thì mình sẽ gửi cho bạn, file bản đồ các tỉnh thành của mình lớn lắm (gần 100MB) nên mình không thể post hết lên đây được. Phần mềm để chạy GPS thì mình cũng có nhưng dùng trên máy của bạn thì chỉ để xem bản đồ thôi. Nếu bạn muốn sử dụng thì bạn lại phải mua thêm thiết bị (GPS bluetooth) thì mới có thể xem được vị trí của bạn trên bản đồ, và còn có thể xem những đoạn đường đã đi của bạn. Còn sử dụng cái GPS Bluetooth đấy như thế nào thì quả thực là mình chưa có dùng bao giờ, vì máy của mình đã tích hợp sẵn GPS rồi.
    anhducst2001 thích bài này.
  3. anhducst2001

anhducst2001 Thành viên

Được Like:
    2
    Chào bác Hoàng Tuyết,em đang ở Nghệ an,Bác có bản đồ Nghệ an thì cho em với.Cảm ơn bác nhiều.
  4. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Nghệ An của bạn đây nhé.
    Nghệ_An1
    Nghệ_An2
    anhducst2001 thích bài này.
  5. anhducst2001

anhducst2001 Thành viên

Được Like:
    2
    Có bác nào có phần mềm nhạc chuông chờ không?Hình như s60 có thì phải,chứ mỗi tháng mất 9000 đ thì cũng xót lắm.Em đang dùng p910i,thanks
  6. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Phần mềm nhạc chuông chờ là sao bạn nhỉ? Cái đó mình nghĩ do tổng đài phát cơ mà???
  7. anhducst2001

anhducst2001 Thành viên

Được Like:
    2
    Mình không rõ lắm nhưng mà hình như s60 có phần mềm ringtone out làm được nhạc chuông chờ thì phải,nhưng không biết có chính xác không.
  8. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Đúng rồi, chỉ có S60 là có thể có phần mềm đó thôi còn cho UIQ thì không có đâu bạn.
  9. eyeukhong

eyeukhong Thành viên

Được Like:
    2
    Các bác cho em xin từ điển Việt - Pháp cho p910i nhé...thanks
  10. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn tải cái từ điển này về, dùng bằng phần mềm mobireader mà đọc nhé.