Yêu cầu phần mềm và cr@ck-k@y cho UIQ 2

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Lightblue, 19 Tháng tư 2007.

1. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn ơi, bạn nhầm topic rồi, bạn có thể sang bên này tham khảo về phần mềm cho UIQv3 của bạn nhé.
  2. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Phần mềm từ điển của bạn Đây, nhớ đọc hướng dẫn trước khi cài nhé bạn.
    nhh_pt thích bài này.
  3. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn dùng máy gì vậy? Nếu là máy Moto thì mình có bản Agile Messenger tốt không cần phải có ki đâu, nếu là bạn dùng SE thì có nhiều phần mềm chát mà, Agile Messenger thì mình không có.
  4. ducthvn

ducthvn Thành viên

Được Like:
    1
    muon co ban mobiola cho p910 thi ban dung phan mem chia se ngang hang emule va search tren do la co day
    hoangtuyet thích bài này.
  5. zlatan

zlatan Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đang dùng P910i.Agilemessenger củ mình là 3.8. mới nhất.
    Mình không biết phần mềm nào chát nữa.Bạn có thì send cho mình với. cám ơn trước nhé.
    Mình chát yahoo qua gprs nhé.
  6. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn dùng IMplus nhé, cái này dùng cũng hay đó bạn ạ.
    IMplus
    zlatan thích bài này.
  7. zlatan

zlatan Thành viên

Được Like:
    0
    Cám ơn bác Hoangtuyet nhé. Cái này dùng hay thật. Em nhu cầu chát yahoo vào đêm mà sv lại kô có máy tính. hehe quả này chát cả đêm rùi.
  8. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    em dùng P990i sao cài Phần mềm ko được Em chỉ cài được có Handdy Day + Tử điển thôi Hay em thiếu phần mềm cài Hu Hu Các Pro ơi giúp em với

các anh ơi con P990i của em thì sao Dùng thấy khoai quá Cài 30 phần mềm cho nó cũng ko được Em chỉ cài được có HanddyDay với tử điển còn đâu thì chịu Các anh chỉ cách em với Em đa tạ nhiều

Đã trả lời bạn ở bên kia rồi mà, bạn hỏi nhiều nơi quá, bạn phải vào topic của symbian UIQv3 mà tải phần mềm nhé.
  9. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn không cài được là do bạn tải chưa đúng phần mềm cho máy P990 của bạn, bạn sang bên yêu cầu phần mềm cho Symbian UIQv3 mà tải về nhé, bên đó có rất nhiều các phần mềm cho máy của bạn đó, bên này là các phần mềm cho UIQ2.X mà bạn.
    yamaha2522003 thích bài này.
  10. yamaha2522003

yamaha2522003 Thành viên

Được Like:
    0
    chào các bạn ai có phần mêm dể check thư trên P910i như outlock không cho mình xin với.và có PM nào vào web nó tưn quay ngang màn hình không .cho mình xin với .Cám ơn các bạn nhiều