Yêu cầu phần mềm và cr@ck-k@y cho UIQ 2

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Lightblue, 19 Tháng tư 2007.

1. 0880

0880 Thành viên

Được Like:
    0
    Hic, em down về, cài vào máy thì mới biết version này trùng với version của bác light blue. Em đã cài lại nhưng vẫn k đọc được file .swf, hic.
    Có máy bác nào đọc được file swf k, hướng dẫn cho em với.
  2. khanghehe555

khanghehe555 Thành viên

Được Like:
    1
    Chào các bác, các bác co chuong trinh quay phim không giới hạn của SE P910i không? cho em xin với, em đang rất cần.xin cảm ơn các bác rất nhiều
    hieuphuc thích bài này.
  3. nguyendangha

nguyendangha Thành viên

Được Like:
    0
    antivirus cho UIQ

TrÊn MẠng HiỆn Nay CÓ RẤt NhiỀu LoẠi Virus CÓ ThỂ LÂy Lan Qua DiỆn ThoẠi.hÃng Kasperky ĐÃ Tugn Ra BẢn Anti Cho Mobile NhƯng LẠi KhÔng Cho Crack.anh Em Ai CÓ PhẦn MỀm DiỆt Virus Cho Symbian Uiq ThÌ GỞi LÊn nHÉ.thanks
  4. khanghehe555

khanghehe555 Thành viên

Được Like:
    1
    xin chào các bác, các bác nào có cái file back up của SE P910i không? cho em xin với, máy của em bị lỗi rùi, ra ngoài tiệm người ta đòi 300k lận. khổ cho em we', các bác giúp em với. Thanks
  5. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    File backup là cái file gì hở bạn?

Nếu chạy lại phần mềm thì giá không tới đó đâu. Chỉ 1/6 - 1/3 giá ấy thôi.

Bạn có thể sang các địa chỉ ở phía trên trang này, và nói là thành viên GSMVN.
  6. mt9500

mt9500 Thành viên

Được Like:
    0
    Xin bộ gõ tiếng Việt cho P990i

Mình mua P990i hàng xách tay, theo số CDA thì sản xuất tại Singapore, nên phần bộ gõ và từ điển viết tắt toàn bằng tiếng Hoa.

Nên mình muốn xin bạn nào có bộ gõ tiếng Việt cho P990i thì cho mình xin với. Hoặc chỉ giúp đường link để download cũng được.

Xin cám ơn rất nhiều :o
  7. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Diệt virut đây nè.
    http://www.4shared.com/file/15552033/4f68797d/NetQin_V21_for_UIQ.html
    khoalu and phucloctruongton like this.
  8. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Hoặc đây nữa này.
    phucloctruongton thích bài này.
  9. saucon

saucon Thành viên

Được Like:
    12
    Theo mình biết thì hình như Virus không lây qua hệ điều hành Symbian UIQ thì phải (???) mà nếu có lây thì cũng tại mình phòng vệ không chặt, không accept thì khỏi nhận file lây nhiễm thì làm sao phải sợ, đúng không các bác?
  10. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Đó là bạn chỉ nói về vấn đề nhận và gửi qua bluetooth thôi, còn vấn đề là tải file từ máy tính về ý. Nói chung là dòng UIQ thì cũng không có nhiều virut như dòng S60, S80 hoặc S90 nhưng không phải là không có, nếu không có virut thì cũng không có phần mềm quét virut cho UIQ.