Yêu cầu phần mềm và cr@ck-k@y cho UIQ 2

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Lightblue, 19 Tháng tư 2007.

1. Cadimi

Cadimi Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho e hỏi cái phần mềm để tắt các ứng dụng tên là gì vậy?Hic,e quên mất tên rồi,ko phải vào tận taskman để tắt mà ở màn hình ngoài cũng tắt được.Thanks
  2. kdv2108

kdv2108 Thành viên

Được Like:
    2
    Bạn có thể cài SwissManagerPro, PM này rất hay, có thể xem các File giống như FileManager, có thể xem cấu hình máy, có thể cài đặt để mỗi khi bạn đóng nắp bàn phím thì máy sẽ tự động đóng các ứng dụng đang chạy nếu bạn không đánh dấu ứng dụng đó
  3. kdv2108

kdv2108 Thành viên

Được Like:
    2
    Tôi thấy máy P910i của tôi có PM Storage Wizard có thể uninstall các PM, dọn dẹp các file rác trong máy nhưng đây là PM cài sẵn trong máy nên ko post lên được,Các mod tìm xem có PM này ko?
  4. athars

athars Thành viên

Được Like:
    10
    các bác cho em hỏi về P910i tí! Con P910i của em mua sách tay, em mở máy ra thì số imeil của tem máy là 354235002646337 lần trước em xin các bác mấy cái phần mềm có cr... khi register thì nó hiện số imel là 354235004698532 nhưng quan trọng là em nhập cả 2 cái số imeil này vào cra... thì đều nhận được thông báo là "check digit wrong imeil" bác nào biết tại sao thì chỉ hộ em cái, em cảm ơn trước nhé !!!! <--- các bác hộ em với
  5. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Hoặc bạn có thể tìm phần mềm X hay SmartLauncher cũng được.
  6. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Cái nì có lẽ do update firmware nên nó thay đổi IMEI... Bạn thử update lại xem sao.
    athars thích bài này.
  7. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Phần mềm để tắt các ứng dụng đang chaỵ đó thì bạn nên dùng phần mềm Stacker, phần mềm naỳ rất dễ sử dụng và có thể dùng lâu daì được.
  8. Cadimi

Cadimi Thành viên

Được Like:
    0
    Hic,e đã thử các phần mềm kia nhưng ý em không phải như thế.E thấy hồi trước các bác đã up soft này lên rồi,nghĩa làkhi bàn phím mở thì ở trên thanh tiêu đề có 1 option(nằm cùng hàng với Application+Edit+All) để mình có thể có lựa chọn close all application chứ ko như taskman phải vào taskman mới có thể tắt các phần mềm.
    Các bác có biết cái nào k ạ?
    P/s:cho e hỏi thêm,có bắt buộc cài vào ổ C ko,e hay cài ổ D chạy đỡ nặng
  9. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Tui trả lời bạn ở trên rồi đó. Bạn tìm thử cái phần mềm X hay SmartLancher là OK à.
  10. nhh_pt

nhh_pt Thành viên

Được Like:
    100
    cho em hỏi cái! em tắt bluetooth rồi mà biểu tg nó vẫn còn ! muốn tắt nó sao đây các bác! Tiện thể cho em xin luôn cái soft điều khiển tivi cho P910i với! thanksss