Yêu cầu phần mềm và cr@ck-k@y cho UIQ 2

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Lightblue, 19 Tháng tư 2007.

1. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Bạn tải nguyên bộ ACM 2.5 ở đây luôn nhe.
  2. NhocKiss

NhocKiss Thành viên

Được Like:
    0
    Xin lỗi anh em viết thiếu 1 số. Mong anh tìm lại giùm em nha IMEI của em là 000000011234564
    Cảm ơn anh nhiều
  3. aleaxyandriu

aleaxyandriu Thành viên

Được Like:
    0
    bạn cho minh key của tasman1.0 p910i với. imei của mình 354234007298158.thanks!
  4. hutieu2004

hutieu2004 Thành viên

Được Like:
    0
    Bác nào biết chỉ giúp em với!!! để cài những PM có mở rac bằng file .app thi cần chép đè file .app vào thư mục cài đặt C:\system\app\... (ví dụ như PM Power MP3 chẳng hạn), nhưng mà em tìm đủ mọi cách rùi mà vẫn ko copy đc file .app. em đã dùng fileman 1.0, nó tìm đc tất cà các ổ A,C,D,Z rùi, nhưng mà khi em cài PM bằng file .sis xong rùi vào chọn file .app để copy thi nó tự động chạy luôn, ko thể nào copy được, em cài PW MP3 suốt cả tuần nay rùi mà ko được( do ko chép đè đc file .app nên code: 255 ko có giá trị). em thấy có nhiều pm phải cài bằng cách này nên mạo muội nhờ các bác, mong các bác chỉ giáo cho em với.
    Còn nữa: Emap em cài bằng file . jar rui chạy nhưng ko vào dc, máy báo lỗi KERN-EXEC, mã lỗi 3, rùi treo máy luôn, phải khởi động lại máy, tiếp tục vào lại thì cũng báo lỗi như vậy rùi treo máy tiếp#-o. có cách nào khắc phục ko ạ. có phải PM này ko tương thích với máy của em (máy cua em là P910i IMEI: 35423400017492702)
    Em cài DiskCleaner PRO 1.0 nhưng khi chạy thi nó báo: "not registered version/ sed request to contac@advmobile.ru" làm thế nào để xài đc PM này ah?
    chương trình Lanscap thì bị lỗi WSERV mã lỗi 54
    smartcomGPS thì cũng đòi "ki"
    Các bác làm ơn giúp em cái "ki" của KPD 2.1 voi. em tra số ĐT nào nó cũng báo là ko có dữ liệu là sao ah?
    Các bác giúp em với nhé. Cảm ơn các bác nhiều nhiều!!
  5. kevean

kevean Thành viên

Được Like:
    0
    Nhờ Mod crack giùm mình cái Smart Movie 2.50 Cho Máy Sony P910c,Mình Crack Hoài Không Được,Cám Ơn

Serial Number : 35423500-587034-4
  6. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Thế thì bạn nhập 15813561, mail vẫn là nhockiss@mail.com
    NhocKiss thích bài này.
  7. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Của bạn là 32015509 với mail: aleaxyandriu@mail.com
    aleaxyandriu thích bài này.
  8. NhocKiss

NhocKiss Thành viên

Được Like:
    0
    Anh lightblue ơi ! không được đâu ạ. Anh xem lại giùm em với nhé. IMEI của em vẫn là 000000011234564.Em dùng A925
  9. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn dùng fileman, tìm file apps đó, tích vào ô trống trước file đó và chọn copy sẽ được, kkoong bấm vào file đâu nhé.
    Máy báo lỗi KERN-EXEC, mã lỗi 3 có thể là do bạn đang sử dụng ngôn ngữ tiếng Việt, bạn chọn sang tiếng Anh thử xem còn lỗi không???
    DiskCleaner PRO 1.0 không dùng được, bạn chịu khó tìm bản 0.81 hoặc 0.84 về cài vào để dùng nhé.
    Lanscap thì bị lỗi WSERV mã lỗi 54 là do không tương thích với SE bạn ạ.
    smartcomGPS thì bạn dùng bản 1.02 có file *.apps trong đó không cần ki nữa.
    KPD 2.1 là phần mềm Việt nên được bảo hộ rồi.
    hutieu2004 thích bài này.
  10. hutieu2004

hutieu2004 Thành viên

Được Like:
    0
    bác hoangtuyet oiiii!!! em cài được PW MP3 rùi bác oi. E cảm ơn bác nhiều lắm lắm!!! em mới post yêu cầu mà đã đc bác trả lời ngay rùi. bác nhiệt tình quá. em cảm ơn bác nha. khi nào bác rảnh em mời bác đi uống cafe với em nhé!
    ah bác ơi! còn cái Emap em đã chuyển ngôn ngữ sang tiếng Anh rùi chạy thử mà vẫn ko đc. nó vẫn bị lỗi như vậy bác ah.
    em cài cái IRRemote 1.06 chạy thì OK nhưng mà chỉ chỉnh dc vài kênh là nó lại báo là "you are using demo version! please restart irRemote", em restart lại thì cũng chỉnh dc vài kênh là nó lại báo lỗi như vậy. bác có cách nào giúp em với. bác có bản full nào ko? ah mà khi em cài theo hướng dẫn là chỉnh lùi lại vài năm rùi cài nhưng mà máy em chỉnh lại thời gian ko dc, nó chỉ cho chỉnh ngày và giờ thôi, còn năm thì ko chỉnh lại dc. nên em cài theo giờ hiện tại, ko bit có phải vì thế mà ko xài dc lâu hả bác.
    còn ADL thì nó đòi ki và chỉ cho xài trial 7 ngày, bác cho em xin ki với dc ko bác!
    em cảm ơn bác nha.