Yêu cầu phần mềm và cr@ck-k@y cho UIQ 2

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Lightblue, 19 Tháng tư 2007.

1. NSH

NSH Thành viên

Được Like:
    3
    Ezitap FEP

Không bác nào giúp em sao.
    Àh bác nào có số seri... của phần mềm Decuma Alphabeltic 3.0 thì cho em luôn nhé. Thank mọi người.
    Àh. Số IMEI của em là 354235 00 4110039 5 02 :hug:
  2. saucon

saucon Thành viên

Được Like:
    12
    Bác Light Blue có còn dữ liệu của KDP 2.11 cho UIQ không, cho em xin với (Em cần phần Data, phần mềm em có rồi). Cám ơn bác.
  3. bxd

bxd Thành viên

Được Like:
    22
    Xin lỗi bác, em quên bác đã cho em các phần mềm rồi, tối qua em xem lại và nhập được rồi, cảm ơn bác nhé. Bác Hoàng nhiệt tình quá
  4. rinoachan

rinoachan Thành viên

Được Like:
    0
    có phần mềm máy tính Calculator cho p910i mà có thể tính được số phức đại thể là có các phím (2ndf or shift,a,b,CPLX) ko .Thank !
  5. dunghnvn

dunghnvn Thành viên

Được Like:
    1
    Cac Cao Thu oi giup Em voi Em moi tau dc Con P990i ve em da cai dat GPRS bang tin nhan gui toi 191 roi va save roi < em dung mang Viettel> nhung ko hieu sao ko vao mang dc. Chi Chat Chit dc thoi. Nhan tien Em hoi ai co phan mem Chat SHAPESERVICES thi cho Em nhe?

Admin oi dung dell bai Em nhe? Em biet ko go tieng Viet la co loi roi. Em dango hang net nen ko co VietKey. Em cam on truoc nha
  6. TRUMBUONLAU

TRUMBUONLAU Thành viên

Được Like:
    30
    LÀ VÌ Dtdd CỦa BẠn KhÔng TƯƠng ThÍch....nẾu BẠn LuƯ Ý Trong Qua Trinh CÀi ĐẶt SẼ XuẤt HiÊn DÒng "....not Comportable To Your Handset..." ......lÀ Ko NÊn CÀi NỮa!!!
  7. baubibo

baubibo Thành viên

Được Like:
    0
    Ghi âm cuộc gọi bằng P910i

Các bạn cho mình hỏi, có phần mềm nào dùng để ghi âm cuộc gọi ra file MP3 không vậy, cho P910i ? Nếu bạn nào có thì làm ơn cho mình xin "cả ổ lẫn chìa" nha. Thành thật cảm ơn.
  8. baubibo

baubibo Thành viên

Được Like:
    0
    Cần xin phần mềm ghi âm cuộc gọi cho P910i

Bạn nào có phần mềm ghi âm cuộc gọi ra file MP3 ở thẻ nhớ của P910i thì cho mình xin (nhớ + chìa nha).
    Thành thật cảm ơn các bạn.
  9. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
  10. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Rất tiếc bạn à, đến bây giờ vẫn chưa có phần mềm này đâu, chỉ có phần mềm ghi âm ra MP3 thôi.(không phải ghi âm cuộc gọi)
    baubibo thích bài này.