Yêu cầu phần mềm và cr@ck-k@y cho UIQ 2

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Lightblue, 19 Tháng tư 2007.

1. phucha12

phucha12 Thành viên

Được Like:
    0
    đúng là lightblue đã post rồi nhưng chỉ dùng đc IM+1.23 thôi còn IM+3.54(p800/p900/p910i) k dùng đc mình đã hỏi bạn,bạn bảo để xem lại mà(bạn xem lại trong forum trang 48,mình đã hỏi vấn đề ấy mà) nếu là bài mới thì mình chưa nhận được.thanks
  2. phucha12

phucha12 Thành viên

Được Like:
    0
    mình đã chọn theme tracker thay thế cho theme mặc định,bây giờ làm thế nào để exit theme vừa chọn thay thế băng theme khác chỉ cho mình với cái thêm mình đang dùng chẳng tìm thấy phần skin đâu để chọn thêm khác cả.mình đang dùng theme xp(dung lượng 1.0M).chỉ giúp mình thoát theme vừa chọn cài theme khác thay thế với nhé.thanks
  3. lananh01

lananh01 Thành viên

Được Like:
    0
    Cảm ơn bác lìhtblue. Híc em tải về cài vào máy có cả kygent*êxe nhưng lúc mở phần mềm nó lại hiện imeil máy và đòi key. Bác biết thì chỉ hộ em với.
  4. phucha12

phucha12 Thành viên

Được Like:
    0
    có ai biết muốn nâng cấp softwarejava 1.00 lên java 2.00 của p910i k? chỉ giùm với.thanks
  5. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Bác dùng file .exe đó đấy để lấy chìa khoá.
  6. truonganhq2

truonganhq2 Thành viên

Được Like:
    0
    Giúp em với!

Các bác giúp con p910i của em cài PM tiếng Việt khi chuyển lại tiếng Anh thì vẫn còn chữ "cuộc gọi" khi đóng nắp bàn phím lại (chưa khóa bàn phím). Bác nào biết xin hướng dẫn dùm, DT gì mà nửa tiếng Việt, nữa tiếng Anh, khó chịu quá. thanks!
  7. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Bạn lựa chỗ language là English chưa?
  8. namnam87

namnam87 Thành viên

Được Like:
    1
    Mình đanmg dùng W960i muốn tim fan mềm chát mà kho biết dùng cái nao?Slick thi ko dc,ebuddy ko dc nốt,fring báo lỗi kết nối!!Mình cũng đã kiểm tra lại kết nối thi GPRS cua minh luôn o tình trang attached!Các bác có thể giup mình dc ko?Cám ơn nhiều!!
  9. nnhocngocnghech

nnhocngocnghech Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi!! cho em hỏi tai sao em cài java cho máy P910i không được vậy.em cài vtalk nó cứ báo lỗi hoài à.bác nào biết thì chỉ em giúp cám ơn nhiều
  10. phucha12

phucha12 Thành viên

Được Like:
    0
    cái vtalk không cài được trên p910i đâu tôi thử rồi.