Zupi - App tra cứu địa điểm Karaoke, Massage, Bar, Club trên Iphone & Android [FREE]

Thảo luận trong 'Ứng Dụng Việt - Việt Hóa' bắt đầu bởi november27th, 10 Tháng mười hai 2012.

1. november27th

november27th Thành viên

Được Like:
    46
    Nhiều bác cũng đồng quan điểm với bác đấy. Bọn em sẽ update dữ liệu sớm nhất có thể =P~
  2. thu_ha_noi

thu_ha_noi Thành viên

Được Like:
    2
    app rất hay, giao diện đẹp. App này do bạn tự phát triển hả. Dữ liệu được lưu sẵn trong máy hay cần phải kết nối mạng khi sử dụng vậy bạn. Để download về sẽ gửi thêm feedback cho bạn
  3. november27th

november27th Thành viên

Được Like:
    46
    App do nhóm công ty mình phát triển bạn ạ. Dữ liệu toàn phải trực tiếp đến tận từng quán và những thông tin có trên App là do người quản lý quán cung cấp. Hình ảnh thì do bọn mình chụp nên rất xác thực. Google cũng ko thể chính xác được như app mình đâu
  4. november27th

november27th Thành viên

Được Like:
    46
    Hiện nay các quán Bar và Club đang có nhiều khuyến mại mừng năm mới. Mọi người mở App và vào "Sự kiện" để xem thông tin chi tiết từng quán nhé
  5. hantt

hantt Thành viên

Được Like:
    2
    Sự kiện ăn chơi quá em ko hay lên bar nên ko tham gia được, khi nào có sự kiện tại quán massage thì triển :-|
  6. november27th

november27th Thành viên

Được Like:
    46
    Massage thì có vẻ hiếm khi các quán tổ chức sự kiện, thường thường chỉ khuyến mại giảm giá vé vào cửa thôi bác ạ $-)
  7. november27th

november27th Thành viên

Được Like:
    46
    Hôm nay tại Max 3 club có em Bảo Anh (The Voice) đến hát nè! Mọi người vào "Sự Kiện" trên App Zupi mà xem chi tiết nhé :D

8. november27th

november27th Thành viên

Được Like:
    46
    Thông báo, thông báo!!!!
    Hiện nay, Zupi đã cho ra mắt bản Wap, chỉ cần điện thoại của các bác kết nối mạng ( GPS) cũng có thể sử dụng được ứng dụng nhé!
    Thông tin chi tiết và các tính năng về bản Wap các bác xem tại Topic dưới đây:
    Link: http://gsm.vn/f347/ung-dung-zupi-ra...at-ca-cac-dong-dien-thoai-309014/#post2333823
    Ngoài ra, Zupi mới update thêm dữ liệu rất nhiều quán Karaoke, Massage, Bar - Club tại TP Đà Nẵng.
    Mọi người theo dõi và sử dụng Zupi thường xuyên để cập nhật những tin tức và sự kiện mới nhất nhé!!