Xin giúp Beeline trừ tiền vô lý. Kiểu chơi bẩn.

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Huy Ù, 14 Tháng hai 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyenkimhang

nguyenkimhang Thành viên

Được Like:
    1
    Huy béo bị đ àh?
  2. transistor_uct

transistor_uct Thành viên

Được Like:
    2
    Mày bảo ai dân đồng tính hả ? Thích nói chuyện lịch sự hay thích thế nào ? thằng nhãi con
  3. Huy Ù

Huy Ù Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    Đừng dùng 2 nick 1 lúc. Đồ đồng tính.
  4. Huy Ù

Huy Ù Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    Lộ rõ bản chất vô học rồi đó. Chỉ là lưu manh lang thang thôi :) Đừng có giả bộ trí thức hay lịch sự như thế.
  5. R.Ivan

R.Ivan Thành viên

Được Like:
    0
    Đừng cm bất cứ gì liên quan đến thằng Đàn bà ấy cả các cậu ơi :))....
    Miệng này đính chính là miệng báo ( báo đời, báo ông, báo mẹ...=)) ), phán người ta vô học bản thân mình còn hơn thế ;))..Mình nói bạn nè: Bạn có quyền nói nhà mạng người ta lừa đảo, chơi bẩn như vậy mình có thể nói nhà bạn làm ăn bất chính, nhơ nhép..đc không? ;))
    Người ngu muốn tận tình giúp ta có khi còn nguy hiểm hơn cả kẻ thù. =))

// Stop nhé nhãi trâu
    ;;)
  6. Huy Ù

Huy Ù Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    Thôi đi cái bạn óc bò :) . Thích thì cứ "gâu gâu.. " vài tiếng. Biết mấy bạn hổ báo lắm.

Miệng mình ko biết sao chứ mình biết miệng bạn dính đầy phân, chắc ăn phân nhiều quá à.

Sao ko dám vào mấy topic có ng chửi tụi bây mà vào mãi 2 topic này thế.

Haiz thật. Đừng dùng hoài những nick vài bài viết . 2 chữ để phán thôi "rẻ rách". Nếu cần nói thẳng thì "ngu lâu khó đào tạo". Dùng 1 nick chính để thể hiện văn hóa coi nào. Hay muốn spam nhiều nick thể hiện ngu học phí thời gian của ng khác ?

Ôi thể loại thế nào đây. Nói nhà mạng mà còn hơn bênh chủ nhân. Chắc bạn là thú nuôi của nhà mạng rồi. Đang nịnh chủ nhân đây mà. Gì nhỉ : Siêng năng + nhiệt tình = phá hoại =))

Vậy nhé. stop ur cretinism mouth plz R.Ivan :) vài câu thôi. Biết suy nghĩ thì hiểu, còn ko có não thì cắn tiếp đi, thể hiện cái ngu khi dùng nhiều nick vào spam nào.

Người ta vào đọc là hiểu. NÓI THẲNG CẬU CHỈ LÀ MỘT TÊN NHÓC MIỆNG CÒN HÔI SỮA DÙNG NHIỀU NICK VÀO THỂ HIỆN ĐỘ NGU. Ko muốn nói nhiều nhưng vào đọc là hiểu thôi, chỉ cần bất kì ng nào khác có chút tư duy hay suy nghĩ đc là biết lúc trước giờ cậu dùng nhiều nick vào bô loa ba loa cái miệng. Đc cái võ mồm dành cho bạn đúng hơn.

Còn muốn nói đến võ thật thì cho cái nơi cậu sinh sống và số đt bàn cái. Chứ đừng có nói nhiều. vô nghĩa.
  7. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Ôi văn hóa giao tiếp qua web. Tôi nghĩ các bạn nên nghỉ xả hơi vài ngày để lang thang các diễn đàn xem người ta trao đổi đi nhé.
  8. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Tôi kg xóa bất kỳ bài nào của các bạn, mọi người đọc để hiểu đc văn hóa giao tiếp post bài như thế này thì có nên kết bạn kg? Tôi xin phép close thớt này lại chứ để tiếp thì ô nhiểm quá.
    pngbatho and nguyenhuyphuxxx like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.